Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
:D:DHôm trước em được dịp đi thăm 1 cái dealer của Harley Davidson ở US, có vài hình ảnh mời các bác enjoy nhé......[8D][8D] Trong đám này chiếc màu bạc để trong nhà bán đắt nhất gần 30k US, còn lại là từ 7-8k trở lên.....Nếu có bằng lái mà tụi nó đọc được ..:mad:và Credit Card thì đều có thể mướn chạy chơi ......Phụ tùng phụ kiện....từ con ốc, cái nón da, áo thun, dây nịt..... đến cái máy, cái sườn đều có đủ, có điều không rẻ chút nào:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City
RE: Thăm Dealer của Harley Davidson....

Công ty em có 1 chú chuyên sưu tầm mô tô, lúc trước chạy toàn steed hoặc shadow, hôm thứ 2 vừa rồi em thấy chơi quả motô mới hiệu harley rất đẹp. Em mon men lại gần hỏi thử bao nhiêu tiền chú ấy bảo tổng cộng đến ra biển số gần 29K xuýt nữa em xỉu tại chỗ.
Tầm tiền thế mua xe hơi chạy cho sướng nhỉ :D:D
Sao lại có những người có thú chơi tốn kém thế nhỉ

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Mấy trăm chiếc ngoài sân, tụi nó cứ sáng chạy ra, tối chạy vô....:D:D:D

Chỉ 1 cái nón có logo Harley thôi cũng phải 30US roài, hehhe em vô đó coi mãn nhãn rồi tung tăng về tay không...:D:D

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Xe bày như trại lợn như thế này thì mội ngày phải mất mấy tiếng để mang ra mang vào í nhỉ, hay là để ngoài trời luôn hả bác pi?? nếu thế thì liệu rằng có vấn đề gì không nhỉ??

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Tớ cũng nghĩ thế nên buổi tối nhờ cô bạn (của bác PMC...hehhe) chở chạy ngang coi sao:D:D thì không còn chiếc nào ngoài sân cả, cạnh đó có mấy cái nhà kho chắc tụi nó phi vô đó

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Mời các bác sang đây để xem lịch sử của HD nhé.
http://www3.ttvnol.com/garage/555840.ttvn

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Đúng thế bác, trước tôi cũng khoái Cruiser lắm lắm.....đến khi vợ con đùm đề rồi thì ...thôi:D:D Nhưng cái hôm ghé vô cái ổ "dịch" này thì máu me nó cứ gọi là "ngùn ngụt" lên đầu bác ạ.....mấy người bạn cứ giục mãi mới chịu ...chia tay các ẻm

Còn mấy cái nữa tui "dose" cho các con nghiện ngất ngư luôn nhé....:D:D:D

Hết rồi...hehhe:D:D:D:D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trong cái cửa hàng đồ chơi HD ở hình cuổi có cái kệ phía trên bên phải trong hình ......bán các loại Sticker và Plate với các câu chữ nghịch ngợm....:D:D Trong đó có nhiều cái đề là " Cẩn thận nhé.....Cựu binh, kẻ sống sót quay về từ chiến tranh VN", hoặc "Em đã từng đến và để lại cái giò/cùi chỏ ...ở VN".....hehheh nói chung cũng tự hào là VN được dân chơi HD ở Mẽo khá coi trọng