Tập Lái
4/8/09
9
0
0
Các bác thân mến,

Hiện tại Ford đang tổ chức cuộc thi Fiesta Hunt trên Facebook tại địa chỉ

(Bác nào ko vào được facebook thì có đường link lisp4

Cuộc thi gồm 2 vòng, người tham gia sẽ up tấm ảnh xe Ford FIesta kèm theo lời bình dí dỏm sắc sảo về chiếc xe mới này của Ford. Sau đó kêu gọi mọi người bình chọn cho tấm ảnh của mình để vào vòng hai nhé.

Qua vòng 1 sẽ có 10 người cuối cùng tranh tài ở vòng 2 qua việc quay video dự thi thể hiện sự sáng tạo và kết nối với chiếc Fiesta. Quá thú vị ;)

Tham gia để được ngay một chiếc Ford Fiesta

Không biết có bác nào hứng thú với phần thưởng quá hấp dẫn này không :D, chứ em là đã gửi một suất dự thi rùi hehe.

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/8/06
6.455
21.304
113
40
Re:Tham gia để được ngay một chiếc Ford Fiesta

[link]http://www.facebook.com/FordFiestaVietnam[/link]
Các bác vào đường link trên để săn tìm Fiesta nhé.

Hạng B2
17/12/10
167
0
16
Không phải bọn xấu mà là mấy đơn vị cung cấp dịch vụ In-tẹc-net ở VN họ chặn facebook ko vào được bác à. Hình như sau cái vụ khởi nghĩa bên Egypt thì chặn lưu thông hết. Hic.

Hạng B2
18/11/10
231
2
0
37
anh em bên đại lý và người của Ford không được tham gia đâu các bác ạ...các bác có hình của Fiesta các bác cử up lên Facebook, càng nhiều người xem hình của bác thì bác càng có cơ hội nhận Fiesta...
. nhanh tay lên các bác ới...

Tập Lái
4/8/09
9
0
0
Em đọc thể lệ thì thấy đại lý + Ford đều tham gia gửi hình ảnh dự thi được :D, chỉ không thắng giải thôi hehe

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Facebook đang bị chặn ở Việt Nam và Ford Việt Nam lại phá rào nhỉ ? chẳng khác nào tổ chức cho mấy chú ở hải ngoại tham gia chương trình