4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
:D Bác thiệt là :D FB đặt trên cao lắm bác ? em nghe nói hồi tối FB đã được chuyển lên mặt trăng rồi:D
McLaren F1 nói:
Ngày mai có sóng thần ập đến cái PHÂY BÚC tiêu luôn, khỏi thi :D:D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
4P nói:
:D Bác thiệt là :D FB đặt trên cao lắm bác ? em nghe nói hồi tối FB đã được chuyển lên mặt trăng rồi:D
McLaren F1 nói:

Có lần xem báo VN bảo Facebook là một trong những công cụ tuyên truyền của CIA để chống lại chế độ các nước xã hội có nền văn minh cao như Việt Nam và TQ ....:D Bởi thế sau này chủ xe đi Fiesta cũng được hiểu ngầm chống lại chế độ đấy

4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
:D Xe có khả năng chống ... thì phải là xe bọc thép và có súng đạn trang bị tối tân bác lơ ạ !. và đặc biệt phải chở được cả hàng tấn boom theo mới có khả năng bùm cái gì đó đươc,<span style=""color: #0000ff;""> Và phải tàng hình nữa ( giống máy bay quân sự tối tân nhất thế giới của USA)</span>, chứ chạy ra đường ai cũng zoom hết thì sao mà làm nhiệm vụ được ? :D. Fi chỉ đèo mấy em chân dài thôi bác lơ ơi.:D
otosaigon nói:
4P nói:
McLaren F1 nói:

Có lần xem báo VN bảo Facebook là một trong những công cụ tuyên truyền của CIA để chống lại chế độ các nước xã hội có nền văn minh cao như Việt Nam và TQ ....:D Bởi thế sau này chủ xe đi Fiesta cũng được hiểu ngầm chống lại chế độ đấy

Last edited by a moderator:
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
các bác nhà Phú Mỹ Hưng xài mạng SPT như em là vào ầm ầm

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
Xe dap nói:
Xe Ngựa nói:
Ford vào Việt Nam hơn chục năm rồi mà không hiểu gì về Việt Nam. Thảo nào giá rổ cao chót vót còn doanh số thì lẹt đà lẹt đẹt.

Nay định lấy Fiesta để làm mồi nhưng lại vẫn không chịu hiểu địa phương này.

Thi trên Facebook thì khác gì đánh đố, chưa tổ chức đã muốn người ta bỏ cuộc. Chưa có xe bán đã muốn người ta không mua.
Thực ra cái nào nó cũng có cái lý của nó, Bởi đơn giản khi Fiesta này ra ở thị trường nào thì điều tổ chức cuộc thi giống vậy trên Facebook nên trên Facebook cũng có sẵn một cộng đồng rồi, Việc Facebook bị chặn tại VN là đúng nhưng không phải không vào được, Việc vào trang Facebook này rất đơn giản cho những ai đã sử dụng internet, Em hỏi thật là bác vào Facebook được không?
giới trẻ VN h ai đều cũng có fb và chú fiesta này là nhắm vào giới trẻ nên việc thi trên fb cũng dễ hiểu với lại vượt fb là chuyện con thỏ :D mà ford cho thi thố chỗ nào bị cấm em lại càng khoái vì loại bớt nhiều đối thủ :D hehe (bật mí mấy bác em đang dẫn đầu đấy :D)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
giới trẻ VN h ai đều cũng có fb và chú fiesta này là nhắm vào giới trẻ nên việc thi trên fb cũng dễ hiểu với lại vượt fb là chuyện con thỏ :D mà ford cho thi thố chỗ nào bị cấm em lại càng khoái vì loại bớt nhiều đối thủ :D hehe (bật mí mấy bác em đang dẫn đầu đấy :D)

Vậy chúc mừng bác chiến thắng để có cái xe tử tế mà đi nhé .. :D:D

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.797
113
otosaigon nói:

Vậy chúc mừng bác chiến thắng để có cái xe tử tế mà đi nhé .. :D:D
mà em thấy sao nó hiu hiu thế nào ấy :cool: lúc nãy em vừa phát hiện ra 1 lỗi mạng lớn trong cuộc thi nếu dựa vào nó thì 1 người muốn có được 100 like trong 45' là điều dễ dàng