Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Dìm hàng để mua rẻ à :p. Chụp mâm lấy cchụp nhựa của taxi vios siết dây rút nhựa vô đi đường nó quật quật xuống đất tạo hiệu ứng bụi mù mịt cho nó xì tai đi bác :p

Hạng C
23/12/13
514
527
93
Hứ... Bữa em alo hỏi mua cho ông anh thì hem bán; giờ lại bảo thảm hoạ.

Hạng B1
18/8/15
62
96
33
40
Hứ... Bữa em alo hỏi mua cho ông anh thì hem bán; giờ lại bảo thảm hoạ.
Chắc chưa được giá, cái xe được coi làm thảm họa rất khó định giá đó bác :3dcuoi:
Em ngồi hóng thảm họa tập 2 đây bác chủ.

Hạng D
23/1/12
1.047
391
83
Em tiếp : VỀ MÂM VOLK Ở TRÊN

Lịch sử của forged wheels là lịch sử của mâm Volk Racing. Volk RACING TE37 ra mắt vào năm 1996, được giới thiệu là mâm hợp kim forged sử dụng trong các giải đua xe ô tô đường trường trên thế giới , gây ra một sự giật gân lớn và là một cuộc cách mạng trong cộng đồng đua xe thể thao lúc đó. Sức mạnh thực sự của mâm đã được chứng minh qua các cuộc đua, bao gồm cả giải vô địch GT, và ngày nay phạm vi của nó đã được ứng dụng mở rộng ra bao gồm cả đua công thức 1 Formula One (F1) vô địch thế giới, là đỉnh cao của đua xe thế giới. Trong lĩnh vực này (công thức 1), mâm Rays được chiến đấu cùng với đội Williams F1.

Còn tiếp......

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/5/11
5
1
3
Hình như hội chảng chỉ biết kiếm tiền và độ xe nên k biết đùa là gì, anh em trong group E90 ngta thân nhau đến mức có thể troll vui vậy mà cũng bắt bẻ, cái mâm nó đỉnh thì khỏi bàn cãi rồi. Bác thienngtk k phiền lòng thì cớ gì bác lại phản ứng thế, bia đi :)
Cứ như tiền mãn tin đó. Đụng vào là giãy nãy lên.