Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
10/11/07
5.231
405
83
Re:Thân mời các bác XNL về BẦU CHỌN HT & HP MỚI nhé!

hocap nói:
Chào các bác
Từ ngày đầu hocap là thành viên xóm nhà lá và xin đi theo đoàn đi lên BMT ngày 30.04 năm truớc
Tuy rằng không tham dự trọn vẹn , chĩ gặp dc mợ Tài và bác Tuởng là hay nhưng sự nhiệt tình chào đón nồng nhiệt và thân thiện các bác đã làm hocap thấy ấm áp .Đúng là nhà lá đơn sơ tấm lòng rộng mở và mình Và đã quyết định gắn bó với 4r os từ lúc đó .
Bữa truớc giờ mình im lặng theo dõi các topic của các bác về bầu HT HP .. mình cảm thấy chạnh lòng ,Chẳng hiểu tại sao lại như thế , tuy chưa gặp và dc nói chuyện với bác Hcivic lần nào nhưng thiện cảm về một HT nhiệt tình chân thành và rất nổ lực bằng tấm lòng của Bác H civic . Là một thành viên XNL hocap xin cảm ơn bác HCivic về những gì bác đã xây dựng cho chi hội này .
Chi hội của XNL có tuôi Trung bình cao hơn các chi hội khác nên việc lãnh đạo dẫn dắt và cách đi offline cũng khác rất nhềiu với các chi hội khác . Chưa một lần tham gia off xa với các bác nhưng mình yêu quý chi hội XNL và các thành viên trong chi hội này
Và mình cũng vừa làm nhiệm vụ của thành viên XNL rồi . vote bầu HT mới rồi ạ .

Ồ, hocap mới về xóm đó ư? hơi bị lâu đấy nhỉ. cũng không có gì nhưng xóm vắng lâu quá đâm đìu hiu vì mọi người thường ra vào bên OX bác ạ. bác HT HP gây một cái event quá xôm tụ để tập họp xóm duyệt lực lượng một lần đây mà!
bác về rồi thì để ý tin trong xóm nhé, có cái off nào đông tý chị em gặp nhau nhìn ngắm cụng ly cho vui ha. hôm sn7 năm os quậy đã nhỉ, từ đó tới nay mt cũng chẳng được vui chơi gì mấy...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
22/5/09
23
3
3
hcivic nói:
Các bác thân mến! Xuất phát từ tình hình mới, XNL mình cần phải có một Ban Điều Hành mới nhằm xốc dậy một Chi Hội XNL năng động hơn, đoàn kết và phát triển hơn nữa! Tui và bác HP Kittyharry đã xin từ chức Hội Trưởng (HT) và Hội Phó (HP), đang chờ BĐH diễn đàn OS xem xét quyết định.
Nay tui mở thớt này để các bác về tham gia bầu chọn bác Tân HT và bác Tân HP. Thiết nghĩ vị HT mới phải là người có ảnh hưởng tốt đến đa số thành viên và đủ tố chất làm lãnh đạo (tâm & tầm); có nhiều thời gian dành cho Xóm để có thể online thường xuyên để quản lý khu vực diễn đàn chi hội và tham gia hầu hết các cuộc offline - hay dã ngoại của Xóm; có nhiều ý tưởng mới mẻ để luôn mang lại nguồn sinh khí hoạt động cho Xóm; có nhiều kinh nghiệm về du lịch-dã ngoại-danh lam thắng cảnh quê hương đất nước mình; có am hiểu về xe hơi, kỹ thuật xe hơi và kỹ thuật lái xe càng tốt; và một điều không kém phần quan trọng nữa là người đó phải...uống được nhiều thì mới chịu nổi những cuộc mời chào của thành viên Xóm lẫn các chi hội bạn...

Theo đó thì danh sách đề cử do tui đưa ra trong thớt là những bác: HP Kittyharry (đã từ chức và khước từ); Maiphung (đã khước từ); Tuonglahay; Mợ Tài. Ngoài ra mới đây bác Maiphung có đề cử thêm bác DAI NGU làm HT và bác Thienphu_74 làm HP. Xin mời các bác nào nhắm khả năng bản thân hãy tham gia ứng cử hoặc đề cử thêm nhé! Hết ngày hôm nay (15-03-2010) tui sẽ chính thức công bố danh sách đề cử và ứng cử vào vị trí HT và HP cho chi hội mình (OS.XNL)
Kính bác hcivic,
Em vẫn chưa hiểu sao hai bác lại "từ chức" nghe nặng nề quá !
Em là hàng xóm của nhà bác(nhà em ở Nguyễn Xí) mà chưa được gặp bác lần nào. Có một lần đến uống cafe tính ra mắt mà bác lại không có ở nhà! Nhận được tinh nhắn "ọp lai" nhiều lần mà chẳng lần nào tham dự được. Rõ là "Hữu duyên thiên lý năng tao ngộ". Hy vọng không phải nói câu " Vô duyên đối diện bất tương phùng" .
Kính chúc sức khỏe hai bác và cám ơn sự nhiệt tình của các bác rất nhiều.

Em nhận được trát (tin nhắn) từ Bác HT gọi về tham gia bầu cử .Em thì cứ vô duyên lo làm ăn mãi nên ko về xóm thường,tin tưc bao h cũng muộn màng.Xin lỗi vạn lần xin lổi.Theo em thì vô tư cứ như BLD cũ cũa xóm cũng ỗn mà ai mới ứng cử cũng tốt vì các Bác nhà ta ai cũng tài cao đức trọng cã (em nói thật lòng) nên ai đứng ra chăm sóc sân chơi cho AE thì em cám ơn rất nhìu.Vài lời vội vàng em vác cuốc ra đồng típ đây hẹn gập nhau kì ọp nào đó (em nhớ các bác lắm lắm rùi)

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
Re:Thân mời các bác XNL về BẦU CHỌN HT & HP MỚI nhé!

Các bác thân mến! Vậy là cuộc bầu chọn chức vụ Hội Trưởng đã hoàn thành tốt đẹp. :D
Bác Tuonglahay đã chính thức nhậm chức Chi Hội Trưởng (HT).

Và các Chi Hội Phó (HP) do bác HT đề cử ra cũng đã được BĐH diễn đàn OS công nhận kể từ rạng sáng ngày 12-04-2010.

Tui xin nhiệt liệt chúc mừng Ban Lãnh Đạo mới của chi hội chúng ta!

Bác nào chưa nắm rõ quá trình chuẩn bị cho việc bầu chọn cũng như sự kiện bầu chọn HT mới thì xin mời đọc lại các bài viết kể từ trang đầu của topic này và đọc thêm tại đây: http://www.otosaigon.com/forum/m2008773.aspx
Và tại đây nhé: http://www.otosaigon.com/forum/m2024411.aspx

(Bác HT khóa dùm tui thớt này luôn nhé!) Thanks bác!:)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.