Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
Hà Nội sáng sớm nay 1 cơn mưa lớn giúp không khí thoáng mát, dễ chịu hơn.
Tối qua em lên xe điện lượn 1 vòng phố cổ Hà Nội, cảm giác thú vị và rất thích.
Xong ra ngồi Thế Giới Beer và cuôí cùng là ngôì bar I-Box nhìn con gái Hà Nội. Phải thú thật là nhìn em gái nào cũng thấy mê, đẹp toàn diện, trẻ, trắng mà chân lại dài nữa chứ

Sáng nay ghé Lăng Hồ Chủ Tịch thăm Bác, thì ôi thôi, đông như kiến cỏ, cũng may là không phải đi cổng chính nên chỉ 45 phút là em xong 1 vòng. Ra làm 1 ổ bánh mì Lý Quốc Sư, ngon nhất Hà Nội, 37k/ổ, nhưng ăn thì chẳng có tý thú vị nào, dở hơn bánh mì SG 15k/ổ nhiều.
Tối nay thì hẹn khách ở Long Đình, em nghe nói nơi này mỗi món ăn đều trên 50USD, tối ăn xong về em sẽ repost ạ, chắc đầu lìa khỏi cổ, đít bổ làm đôi quá

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
woodknights nói:
vothangdau nói:
vankhanhktpn nói:
woodknights nói:
vothangdau nói:
woodknights nói:
mua vào DBC nhỉ?
Thôi thôi, cho em xin.
Cậu đang đen lắm
Đen tình đỏ bạc í chứ? Cậu í đang bị đen tình.:)
Chính xác là cậu í đang đen đều, sếp à :D
Sao đều được nhỉ?
Em cũng nghĩ có đen thì cũng đen 1 vài chỗ thôi ,ko thể đều được.

Hạng D
17/2/11
1.569
3.215
113
vothangdau nói:
Hà Nội sáng sớm nay 1 cơn mưa lớn giúp không khí thoáng mát, dễ chịu hơn.
Tối qua em lên xe điện lượn 1 vòng phố cổ Hà Nội, cảm giác thú vị và rất thích.
Xong ra ngồi Thế Giới Beer và cuôí cùng là ngôì bar I-Box nhìn con gái Hà Nội. Phải thú thật là nhìn em gái nào cũng thấy mê, đẹp toàn diện, trẻ, trắng mà chân lại dài nữa chứ

Sáng nay ghé Lăng Hồ Chủ Tịch thăm Bác, thì ôi thôi, đông như kiến cỏ, cũng may là không phải đi cổng chính nên chỉ 45 phút là em xong 1 vòng. Ra làm 1 ổ bánh mì Lý Quốc Sư, ngon nhất Hà Nội, 37k/ổ, nhưng ăn thì chẳng có tý thú vị nào, dở hơn bánh mì SG 15k/ổ nhiều.
Tối nay thì hẹn khách ở Long Đình, em nghe nói nơi này mỗi món ăn đều trên 50USD, tối ăn xong về em sẽ repost ạ, chắc đầu lìa khỏi cổ, đít bổ làm đôi quá
Mợ Đậu đang khen mình đây mà

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
Không đâu, nếu so sánh cùng đẳng cấp thì phải thừa nhận, con gái Hà Nội toàn diện và hay hơn nhiều. Từ ngoại hình đến phong cách, thời trang, chất chơi.
Còn mợ thì già dồi, lão làng dồi, trắng thì có nhưng không mịn và tươi như người Hà Nội được. Mợ chỉ sinh ra ở HN thôi, chứ lớn lên ở SG hoàn toàn, nên nếu nói về làn da thì thua xa ngoài này. Ngoài này họ tươi tắn hơn rất nhiều cậu ạ

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
124
Con gái Hà Lội ... trắng gì mà trắng ... hếu.
Suỵt! ... be bé cái mõm.

Hạng D
7/5/10
4.666
21.192
113
vothangdau nói:
Không đâu, nếu so sánh cùng đẳng cấp thì phải thừa nhận, con gái Hà Nội toàn diện và hay hơn nhiều. Từ ngoại hình đến phong cách, thời trang, chất chơi.
Còn mợ thì già dồi, lão làng dồi, trắng thì có nhưng không mịn và tươi như người Hà Nội được. Mợ chỉ sinh ra ở HN thôi, chứ lớn lên ở SG hoàn toàn, nên nếu nói về làn da thì thua xa ngoài này. Ngoài này họ tươi tắn hơn rất nhiều cậu ạ
Mợ chụp hình post lên đây cho b5on em được mở rộng tầm mắt đi :D

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
ck07ctm nói:
vothangdau nói:
Đc đấy , thêm nữa vodau đứng chụp chung với woman Hà Thành vài kiểu để so gân cái coi.:D

Hạng D
7/5/10
4.666
21.192
113
vankhanhktpn nói:
ck07ctm nói:
vothangdau nói:
Đc đấy , thêm nữa vodau đứng chụp chung với woman Hà Thành vài kiểu để so gân cái coi.:D
Em thức đợi mà chưa thấy hình của các em hà nội đâu, buồn ngủ quá :(