Hạng B2
15/2/08
332
15
18
N.An
Mợ Đậu ra HN quả này là ăn chơi toàn tập đấy nhỉ, hết bar này đến bar khác, Long Đình thuộc dạng siêu đắt đấy mợ

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
37p? nói:
Mợ Đậu ra HN quả này là ăn chơi toàn tập đấy nhỉ, hết bar này đến bar khác, Long Đình thuộc dạng siêu đắt đấy mợ
Đợt này ra lâu nên em đi cũng được nhiều nơi bác à. Từ cơm Đình Ngang cho đến Long Đình; quán Cũ; quán Xanh; Hàm cá mập; I-Box; bánh kem Paris Gateaux; Kiến - Nghi Tàm; Phương Nguyên - Quảng Bá Hồ Tây; phở gà mọc - món này thì quá tuyệt vời, SG không có vị này.
Em làm khách mời là chính ạ.
Long Đình thì ban đầu không biết, chỉ được mời, nhưng đến nơi thì té ra ngay sát nhà ngoại em số 64B Quán Sứ. Nhà ngoại em ở đôí diện Hoả Lò ngày xưa, ngay 64B Quán Sứ luôn. Đồ ăn đắt vãi lái, mỗi thứ laị tý tý, giá chia theo tầng và theo nguyên liệu chén bát. Ví dụ chén bát bạc thì giá khác, chén bát vàng thì giá khác. Em thì ngồi chiếu :(, nhân viên lễ tân em thấy mặc kiểu sườn sám là chính thì không hiểu chủ là ngươì nước nào. Có cái món gì súp Phật nhảy tường thì phải cũng thú vị lắm ạ. Nói chung là em không quen ăn kiểu này nên cảm giác vừa miệng, chứ không biết ngon. Tổng cộng bữa tiệc là hơn 3k tẹo. Có bàn bên cạnh khi tính tiền em nghe lén là khoảng 6k mấy ý :confused:.
Em thì ở Camellia _ 12C Chân Cầm. Phố giữa Lý Quốc Sư và Phủ Doãn. Đang sắp xếp vali hành lý vừa xong, uống càfê.
Chiều nay đi chuyến 1143 lúc 16h về lại SG.
Hẹn gặp cả nhà trên sàn sáng mai nhé.
Chúc cả nhà 1 phiên giao dịch thành công :)

Hạng F
3/5/07
10.025
43
48
48
Hôm qua Hà Nội cứ nắng laị mưa, rồi trưa thì mưa khá to, nên sáng nay không khí mát mẻ hơn rồi ạ, chứ mấy hôm trước cứ ra ngoài là em váng đầu, khó chiụ lắm.