Hạng D
7/5/10
4.666
21.192
113
Tình hình là chiều nay em vừa được sếp giao thêm nhiệm vụ tìm kiếm khách hàng mới nên bác nào có người thân quen muốn thử sức trong thị trường chứng khoán thì mở tài khoản ủng hộ em nhé. Em sẽ quản lý và ăn phí môi giới của công ty luôn :D

Hạng C
13/5/09
797
1
18
ck07ctm nói:
Tình hình là chiều nay em vừa được sếp giao thêm nhiệm vụ tìm kiếm khách hàng mới nên bác nào có người thân quen muốn thử sức trong thị trường chứng khoán thì mở tài khoản ủng hộ em nhé. Em sẽ quản lý và ăn phí môi giới của công ty luôn :D
Bác làm cty chứng khoán nào ?

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Em ko rành chứng khoán . Ngày xưa có mua vài ngàn HSG giá 4.0 , có lúc em nó tuột đến 0.8 , nhưng khi em nó lên 5.0 thì bán mất rồi . Còn vài ngàn mấy cái dầu khí thì công ty giờ ko biết tên gì , ở đâu .
Giờ nhìn lại thấy chứng khoán giảm điểm quá xá . giá ca thì thiệt là thơm tho nhưng thị trường thị ảm đạm . Giờ mà mua đầu tư ( em ko biết và cũng ko có thời gian để lướt sóng ) thì có nên ko các bác và con nào đang có tìm năng xin mấy bác chỉ giáo

Last edited by a moderator:
Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
ck07ctm nói:
Em quan sát các topic khác thấy bác rất nhiều thông tin. Sao bác ko thường xuyên vào topic chứng khoán tư vấn cho anh em trong này đỡ lận đận với

HQC phiên vừa rồi là 1 phiên tán hàng kinh điển rồi, với cú nắm tóc giật ngược cuối phiên

Trong 1,7tr cổ chuyền tay, chỉ có lái mới biết bao nhiêu là tán hàng cho nhỏ lẻ; bao nhiêu là tay trái sang tay phải. Có số đó trong tay mới tính tiếp được phiên kế tiếp sẽ đi thế nào. Thế nên: chỉ có lái mới hiểu thuyền đi đâu về đâu....

Em chỉ biết 2 điều: mã này có lái và lái đang tán hàng...
Và anh em nhà Tiến sĩ luôn có khả năng úp sọt.....

Còn cty thì như shit,
but who cares?

Hạng D
7/5/10
4.666
21.192
113
lucsi nói:
ck07ctm nói:
Em quan sát các topic khác thấy bác rất nhiều thông tin. Sao bác ko thường xuyên vào topic chứng khoán tư vấn cho anh em trong này đỡ lận đận với

HQC phiên vừa rồi là 1 phiên tán hàng kinh điển rồi, với cú nắm tóc giật ngược cuối phiên

Trong 1,7tr cổ chuyền tay, chỉ có lái mới biết bao nhiêu là tán hàng cho nhỏ lẻ; bao nhiêu là tay trái sang tay phải. Có số đó trong tay mới tính tiếp được phiên kế tiếp sẽ đi thế nào. Thế nên: chỉ có lái mới hiểu thuyền đi đâu về đâu....

Em chỉ biết 2 điều: mã này có lái và lái đang tán hàng...
Và anh em nhà Tiến sĩ luôn có khả năng úp sọt.....

Còn cty thì như shit,
but who cares?
Bác nhìn thấy nó đang tán hàng, em lại nhìn thấy nó đã và đang gom hàng :D

Full Sinopharm
25/12/09
2.702
33.325
113
ck07ctm nói:

Vậy thì bác là ....lái

Hạng D
7/5/10
4.666
21.192
113
lucsi nói:
ck07ctm nói:

Vậy thì bác là ....lái
Bác lại nói đùa rồi, lái xe thì em còn biết chứ lái mấy cái khác thì em bó tay.

Hạng D
7/5/10
4.666
21.192
113
duongxua nói:
Em ko rành chứng khoán . Ngày xưa có mua vài ngàn HSG giá 4.0 , có lúc em nó tuột đến 0.8 , nhưng khi em nó lên 5.0 thì bán mất rồi . Còn vài ngàn mấy cái dầu khí thì công ty giờ ko biết tên gì , ở đâu .
Giờ nhìn lại thấy chứng khoán giảm điểm quá xá . giá ca thì thiệt là thơm tho nhưng thị trường thị ảm đạm . Giờ mà mua đầu tư ( em ko biết và cũng ko có thời gian để lướt sóng ) thì có nên ko các bác và con nào đang có tìm năng xin mấy bác chỉ giáo
Nếu chưa có thời gian để theo dõi thị trường thì em nghĩ chưa nên vào. Hoặc bác có thể ủy quyền cho 1 người nào có nhiều thời gian và thông tin thị trường giao dịch giúp bác, bác chỉ theo dõi tài khoản mỗi ngày xem mua bán lời lỗ ra sao thôi. Thị trường luôn tiềm ẩn cơ hội và rủi ro. Trong giai đoạn này thị trường chứng khoán đang ở mức thấp cũng đồng nghĩa với việc cơ hội càng lớn. Chúc bác có quyết định của riêng mình.

Hạng B1
4/7/11
66
0
0
Em cùng quan điểm với bác ck07htm, HQC có đấu hiệu đánh lên.