Hạng B2
7/7/09
210
0
0
Windy City
Re: RE: Thành lập "nhóm" Nissan

bác canada than hoài, học MBA về mà trả nợ cái gì. Mà sao không làm ở Canada luôn.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

G_Coupe_Vien nói:
thx bác. nhưng mà em có con nissan quest bác cũng đâu cần phải list ra đâu, xe đó dành cho phụ nữ đi chợ mà.
@ canadabuon: bác lớn hơn em 3 tuổi, em 24. Em mới sang Chicago năm 03 ah.

Bác bên ấy (USA) chắc Quest chạy đầy đường, cả TP.HCM ngắm từ đời mới đến cũ chắc cũng chỉ không đến 15 chiếc...xe Minivan MPV ngon thế (cùng hệ với Odyssey và Sienna) mà dành cho PN đi chợ nà sao !
em gạch chiếc xe này đi nhé...

Hạng B1
23/6/09
80
0
0

e thực tế đấy bác ơi, nếu roll royce ở vn......=giá ở mỹ bác ơi,em ko nổ đâu,thú thật là em cũng chỉ có 500k thui,mà bác có cần em mua hai cái Q7 chụp hình luôn cho các bác xem ko,em chém gió bác thì đc cái j,tiền em ko thiếu!.em có hình a8 đấy,link nè:http://cars-pictures-wa.../2009/03/audi-a8.html,đã nói ở bõ audi rồi là em bỏ tiền ra mua cho ông già,trích bác G_coupe_vien con 2.4 GTS and con 2.4 GLS bác mua khi nào thế? Nhập về hay mua bên VN. Ah bác có hình của con Audi W12 bên CH Sec không. hai con đấy em mua đc 2 năm rùi,GTS thì của đại sứ quán mỹ có 120k,còn con gls thì em mua của mítshu việt hùng,em GLSlaf 200K.

Hạng B1
23/6/09
80
0
0

nói tóm lại ông nissan hạng c muốn chơi thế nào,thi đấu lái xe tính điểm hay drift,sinh năm 1970 thì còn trẻ trán nhỉ,địa điểm thi tài là quốc lộ 1A ok ko,HN vô ninh bình.ok?

Hạng B1
23/6/09
80
0
0

nói tóm lại là bác với em cùng chung một box,bác là đàn anh,em cũng không muốn đôi co với bác làm j,coi như ếch ngồi đáy giếng vậy,chứ bản thân em ở ch séc cũng đủ tiền mua f430 rồi,nói cho bác buồn.Liệu bác có 500k như em có giám bỏ ra để mua xe cho ông già không?chứ còn bác hỏi bác gcoupevien và bác canadabuon xem ở nc ngoài có 500k thì mua đc xe gì rồi?em chắc chắn với bác số tiền em có đủ để 10 con datsun của bác xếp hàng hết phố huế đấy!

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

cho em phát biểu một câu với bác cefiro A31 thôi nhé : không hiểu sao trên forum này lại tồn tại loại ngưởi như bác ,bác nên biến nhanh cho nước nó trong, không ai hoan nghênh bác vào hội đâu, bọn em không đại gia, không không có 500K vina dollar như bác nhưng bọn em ít ra cũng có cái gọi là liêm sỉ và tự trọng bản thân, đi đâu cứ cứ lải nhải em có 500K nghe rẻ tiền lắm, nào là em mua cho ông già cái này , nào là ông già em hoành tráng thế kia.
Tóm lại là đừng hạ thấp mình, loại nguời như bác tôi khinh.

Hạng B2
7/7/09
210
0
0
Windy City

à bác cefiro, bác nói 120k and 200k, đó là 120 and 200 triệu tiền VN à? chứ $200k là mua được hơn 10 con GLS nữa.

Hạng B1
23/3/09
78
0
0

Nhóm nissan sôi động các bác nhỉ.

Tập Lái
28/7/09
23
0
0
35

cefiro A31 nói:
nói tóm lại là bác với em cùng chung một box,bác là đàn anh,em cũng không muốn đôi co với bác làm j,coi như ếch ngồi đáy giếng vậy,chứ bản thân em ở ch séc cũng đủ tiền mua f430 rồi,nói cho bác buồn.Liệu bác có 500k như em có giám bỏ ra để mua xe cho ông già không?chứ còn bác hỏi bác gcoupevien và bác canadabuon xem ở nc ngoài có 500k thì mua đc xe gì rồi?em chắc chắn với bác số tiền em có đủ để 10 con datsun của bác xếp hàng hết phố huế đấy!
Em là con gái nên không hiễu rõ cái máu xung cũa đàn ông các anh. Nếu co 500k sao không mua căn nhà cho ông già mà đi mua xe??? Mua xe cho ỗng xong cho ỗng ỡ đâu?? bố thí cho thùng mì gói và cho ỗng ăn ngũ trong xe ah????
Nếu bác thật sự co $500k hay $500 triệu thì bác sẽ không kheo khoang. Ngoại trừ bác đã cầy cã đời ăn cơm với muối đễ dành đc $500 nên mới la toáng lên như thế
Rõ khỗ mà =))

Tập Lái
28/7/09
23
0
0
35

E thix thread này ghúm...sôi nỗi và nhiều biết về xe ^^ hay hay.....