Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com
Re: RE: Thành lập "nhóm" Nissan

canadabuon nói:
đang ở mỹ hay VN vậy mà ông già chạy FX35 xe này thanh niên chạy là chính , ở VN ông già toàn chạy camry, còn mấy ông già đại gia là quất tới lexus LS với Mer S, Bim 7 ...mấy ông già ở VN hoành tráng lắm :)

Vee only 19, vậy ông già Vee chắc cỡ trên 40 ~ 50 => vẫn còn thanh niên chán:D , cưỡi FX35 nói chung là vẫn ngon.....kể cả Vee nữa:p

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Có mem nữ mà các bác chửi nhau như mấy bà bán cá vậy. Em ấy sợ là chạy mất dép á.

Hạng C
6/6/05
632
1
16
54
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

@Chain : chúng tôi ko chửi nhau như bán cá mà chỉ nhắc nhở những Thành viên ko nên post bài mang tính khoe khoang "lởm" và ko tôn trọng các Thành viên khác.

Dù sao các mem nữ nếu đọc, suy ngẫm cũng sẽ hiểu mà:cool:

Tập Lái
28/7/09
23
0
0
35

Nissan nói:
@Vee_vee: Honda Civic kiểu dáng cũng đẹp và mạnh mẽ đấy chứ sao V chê dữ thế !
còn chiếc FX35 ra ngòai đường ở TP.HCM quả là ít thấy phụ nữ chạy lém !

Kiễu dáng thì uke nhiều người nghĩ đẹp nhưng Vee thấy thường quá. FX Ỡ Việt Nam không thấy phụ nữ chạy , chứ bên đây Vee thấy nhiều người chạy mà.

Tập Lái
28/7/09
23
0
0
35

canadabuon nói:
đang ở mỹ hay VN vậy mà ông già chạy FX35 xe này thanh niên chạy là chính , ở VN ông già toàn chạy camry, còn mấy ông già đại gia là quất tới lexus LS với Mer S, Bim 7 ...mấy ông già ở VN hoành tráng lắm :)

E thấy bên đây thanh niên đời nào chạy FX trừ những người lập gia đình sớm. Mua xe kiễu dáng là 1 phần nhưng ma phần lớn là feeling. Lexus được cái mã chứ feeling chán bõ xừ xừ. Mer S class thì :"> too expensive kinh tế đang khó khăn hì hì

Tập Lái
28/7/09
23
0
0
35

Nissan nói:
@Chain : chúng tôi ko chửi nhau như bán cá mà chỉ nhắc nhở những Thành viên ko nên post bài mang tính khoe khoang "lởm" và ko tôn trọng các Thành viên khác.

Dù sao các mem nữ nếu đọc, suy ngẫm cũng sẽ hiểu mà:cool:
Không phãi mem nữ nào cũng ngốc đâu anh nhá. Tuy là Vee không hiễu nhiêu về xe bằng mấy anh nhưng không có nghĩ là Vee mù tịt. Nissan nói khoe khoang lõm là sao, share with other what you know là không tộn trọng ah. Em thẫy anh mới người không tộn trọng người khác và nên xem lại cách nói chuyện cũa mình đi. Bẫn cã forum.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Bác Nissan nói Cefiro A31 chứ ko phải nói Vee đâu. Nhưng thấy Vee nói nhiều về xe FX35, nếu được Vee post hình xe Vee lên cho mọi người xem thử.

Hạng B2
7/7/09
210
0
0
Windy City

@Vee em đừng nóng
Mình đang bàn về Nissan, đề nghị các bác nói về xe, đừng bàn về những chuyện khác rồi cãi nhau. Forum nước ngoài có ai lại cãi nhau vì những chuyện như vậy đâu. Cũng may người ta không hiểu tiếng Việt, chứ người ta mà đọc được cười mình thúi đầu. Em nói đúng không bác chain.
Em đồng ý với Vee, lái một chiếc Lexus nó mang đến cho mình cảm giác bất lực. Xe nó boring đến nỗi mà mình có cảm giác như mọi vật xung quanh như không còn sự sống nữa. Có lẽ em nói hơi quá lol. Nhưng em từng lái (not own) SC430, LS400, LS430, LS460, GS350, IS350, RX330, LX470 chẳng có chiếc nào cho được cái feeling của BMW or Infiniti.
Thà đi bộ chứ éo ngồi xe kiểu đó.

Hạng B2
7/7/09
210
0
0
Windy City

Nissan's/ Infiniti's are quite fun to drive. Just a bit down on the luxury when comparing with Lexus or Benz. However, improvement is on the way.