Hạng C
7/9/18
765
7.000
93
From Anam Hội
Thấy nhiều người ở đây dự báo thì căn này có khi chờ năm sau mua chắc còn 2.5 tỏi ấy anh.
Mình chơi diễn đàn có chính kiến và kiến mà bác, comment là biết trình độ đến đâu rồi :) nên nói gì thì nói em thấy phương an nhà hẻm oke phết đấy, qua dịch em ngâm cứu thêm cám ơn các bác đã đóng góp :) .

Hạng C
7/10/19
543
913
93
38
Thấy nhiều người ở đây dự báo thì căn này có khi chờ năm sau mua chắc còn 2.5 tỏi ấy anh.
Kệ mấy thằng khùng đó đi bác ơi.
Đất tỉnh ở Phan Thiết giờ cũng 4-5 tỷ căn rồi. Giờ đất SG mà rẻ vậy thì dân nó bán hết mua nhà SG cho con cái đi làm rồi. :D

• Like
Reactions: xxl
Hạng C
21/7/20
879
11.212
93
Bác có thể đưa 1 vài ví dụ tìm ra được nhà thỏa mãn điều kiện đó không? Giờ mình thấy hẻm 8m thì đòi 80-100tr rồi :(
1-3-5-10-11 mà đòi giá này thì hốt ngay thôi lời gấp 2.x là ít :D

• Like
Reactions: xxl
Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
Xu hướng sau dịch có 2 nơi để tham khảo là phú mỹ- Brvt, bảo lộc.
(Với người có kinh nghiệm bđs) Saigon mặt tiền nên bán 5 năm sau quay lại mua 2-3 cái cũ vì bđs dòng tiền sẽ phập phù do đóng mở, mở đóng sống chung với dịch đến lúc trẻ em chích xong

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
7/9/18
765
7.000
93
From Anam Hội
Xu hướng sau dịch có 2 nơi để tham khảo là phú mỹ- Brvt, bảo lộc.
(Với người có kinh nghiệm bđs) Saigon mặt tiền nên bán 5 năm sau quay lại mua 2-3 cái cũ vì bđs dòng tiền sẽ phập phù do đóng mở, mở đóng sống chung với dịch đến lúc trẻ em chích xong

Bác ơi :) em đầu tư bất động sản ở phú mỹ từ 2018 nay em rút về gần hết vốn rồi còn mấy lô ấp 1 ấp 2 tóc tiên, ngang 7 ngang 9 em bán bác giá rẻ bác mua không ?
Bảo lộc ngưng phân lô tách thửa từ tháng 6/2021.
đất mẫu trên đó đang đứng kìa, nay qua bảo lâm thôn 7 phân lô trong đó nhưng sóng mất đi 1/2 rồi.
em còn 2 mẫu trên bảo lâm kế mấy dự án phân lô bác mua ko em bán, em chính chủ luôn khỏi lăn tăn.
khi nào bác đầu tư kiếm được tiền từ đầu tư ấy thì hãy tư vấn diễn đàn mình nhiều anh núp lùm nhưng toàn đại gia nói dại không khéo lại bị ... :)

Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
Bác ơi :) em đầu tư bất động sản ở phú mỹ từ 2018 nay em rút về gần hết vốn rồi còn mấy lô ấp 1 ấp 2 tóc tiên, ngang 7 ngang 9 em bán bác giá rẻ bác mua không ?
Bảo lộc ngưng phân lô tách thửa từ tháng 6/2021.
đất mẫu trên đó đang đứng kìa, nay qua bảo lâm thôn 7 phân lô trong đó nhưng sóng mất đi 1/2 rồi.
em còn 2 mẫu trên bảo lâm kế mấy dự án phân lô bác mua ko em bán, em chính chủ luôn khỏi lăn tăn.
khi nào bác đầu tư kiếm được tiền từ đầu tư ấy thì hãy tư vấn diễn đàn mình nhiều anh núp lùm nhưng toàn đại gia nói dại không khéo lại bị ... :)
Kkk, thời điểm là cái quan trọng nhất, thứ 2 là kiến thức để lựa khu vực hàng. Bảo Lâm bác đu thì chờ thôi 3 năm nữa nhá

• Like
Reactions: microlhq