Hạng B2
1/8/07
424
0
18
Re:Thao tác ghép chuồng sai ở chỗ nào?

Đi S-class mà lại thò đầu ra ngoài để de xe thì đúng là hài, chắc chú này mới lái xe lần đầu nên chưa quen nhìn kính[&:]

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn

Sao lạ thế nhỉ, Mer S thì phải có cảm ứng de chứ, mà sao de xe canh trực diện đằng sau mà lại thò đầu ra ngoài cửa sổ thế kia, điều đặc biệt là "sư phụ" ấy nhìn........... xuống đất chứ không nhìn đằng sau! Vậy là sao, hay Mer này có hệ thống cảm biến de xe gắn......... dưới đất? Canh de xe kiểu Made in China là thế hả?

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Cái chuồng rộng tổ bố thế mà thò đầu ra ngoài nhìn, mà nhìn bên tài nữa mới đau chứ . Chú này phải cho qua VN tập huấn de vô mấy cái chuồng ngoài Lê Lợi, Nguyễn Huệ mới được

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Em nghĩ cũng chẵng có gì lạ , tàu khựa cũng như VN thôi , đi con này thì thường có tài xế . Lâu lâu buồn chủ lấy lái chơi , tay lái yếu là phải rồi . Cảm ứng ze có khi tắt rồi , hoặc cửa kính mở ồn nên khg nghe thấy

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113

Đâu chả có anh hùng sống lẫn với thằng điên.

Hạng B2
4/7/08
301
133
43

Trình de của bác Tung của này quả là chuối thật, em mới biết chạy mà D(đã từng ghép thành công vào chuồng bé hơn thế). Bác ý cứ nhìn xuống đường chắc là canh cho xe ngay giữa các bác nhỉ!

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Chắc là bên "Tung của" không có forum về ô tô!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Hề hề ... các bác nhầm gòi !
Cái tay tài xế con Mer S muốn chơi thằng Bim 7 đằng sau coi có còi báo động không ý mà !

Chứ ngay hình thứ 3 là OK rồi, cần gì nhúc nhích cho mệt !

Dưng mừh .... iem nà iem nghi ngờ vụ lày do bác Xa lộ sắp xếp để chụp hình thôi :D
Bác có ý giề ???

P.S : hổm rồi ra Hà Lội mà không được gặp bác cạch cạch vài ly . Bùn :D

Hạng B2

haichien nói:
Dưng mừh .... iem nà iem nghi ngờ vụ lày do bác Xa lộ sắp xếp để chụp hình thôi :D
Bác có ý giề ???
P.S : hổm rồi ra Hà Lội mà không được gặp bác cạch cạch vài ly . Bùn :D
@bác haichien!
Quả là bác "trượt patanh"trong bụng em!

Trời! Em tiếc quá trời tiếc !Bữa các bác ra Hà Nội, là em đang ở Tung Của ( Rất có thể khi đó em đang "Đạo diễn" cái cờ-níp mà bác vừa coi và bình lựng!

Tiếc nhứt là khi em về VN thì các bác cũng "vô trỏng" rùi, nếu các bác còn ở thêm vài bữa, thía nào các bác cũng được có cơ hội "trải nghiệm" cảm giác "Sông nước, miệt vườn" ngay giữa lòng Hà Lội!
Cho em gửi lời hỏi thăm bác bomdien nhé!