Hạng B2
1/7/08
362
24
18
41
Re:Thao tác ghép chuồng sai ở chỗ nào?

Em thì k dám chê sư phụ này như các bác vì tay lái em con yếu :D. Có lần em lùi ghép dọc ở đường lê lợi cho con xe già của em mà toát mồ hôi hột. phía trước là chiếc camry bóng láng k biết đời nào phía sau là chiếc mec 15c nhìn cũng mới lắm e phải làm mấy lần đỏ đít mới yên vị được, ý là có anh thu tiền làm lơ rùi đó!:D đã vậy khi vừa yên vị xong thì bà dì của em đi công việc cũng vừa xong và lon ton đi ra [&:], và khi đi ra thì cũng mấy lần đỏ mới ra đc vì e đậu sát lề quá đánh lái ra k dc :mad:

Hạng B2
18/8/06
266
1
16
49
Hanoi
www.vnitpro.com

Nhìn cái thằng Tàu khựa đã mất cảm tình rùi,
Chắc chú này mới lại hoặc xe lởm được bọn Khựa đóng mác Merc

huytg073 nói:
Em thì k dám chê sư phụ này như các bác vì tay lái em con yếu :D. Có lần em lùi ghép dọc ở đường lê lợi cho con xe già của em mà toát mồ hôi hột. phía trước là chiếc camry bóng láng k biết đời nào phía sau là chiếc mec 15c nhìn cũng mới lắm e phải làm mấy lần đỏ đít mới yên vị được, ý là có anh thu tiền làm lơ rùi đó!:D đã vậy khi vừa yên vị xong thì bà dì của em đi công việc cũng vừa xong và lon ton đi ra [&:], và khi đi ra thì cũng mấy lần đỏ mới ra đc vì e đậu sát lề quá đánh lái ra k dc :mad:

e là dân ở tỉnh lẻ,mỗi lần lên Sài Gòn mà phải đậu xe ở khu vực trung tâm la như muốn khóc luôn.Không biết bác nào có kinh nghiệm chỉ giúp e với,đa tạ các bác!

Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53

Cái này làm em nhớ vụ em Hi-Lander ở quán 241 Phạm Viết Chánh Q1 quá! Chắc cũng đồng hạn nhau rồi!

Hạng D
19/10/06
2.225
12.954
113

Có gì đâu mà mấy bác đây chửi người lái xe này dữ vậy ta???