Hạng C
22/7/04
965
20
18
49
RE: Thay nôi thất nhung/nỉ bằng Simili ở đâu

Trích đoạn: Nguyen

Em nói cái này là da giả simili mà:D
BS thì cũng ra chỗ đó thôi hoặc một vài chỗ tương tự chỗ đó, nhưng chỗ này đường kim mũi chỉ ok đấy.
Trích đoạn: qha_vn

bác nissan88 cẩn thận nhá, cuớp cà fê của gã bác sĩ không dễ đâu. simili là loại bèo nhất rồi, vậy "giả simili" thì bác dùng được không [8D]
Trích đoạn: tuandq

Trích đoạn: Nguyen

Chúc các bác có một bộ ghế da giả simili vừa ý:D:D:D
Lại còn có vụ "giả simili" thì ra vật liệu gì hả bác??? :D:D :D :D :D

Khổ cho chữ với nghĩa VIETNAM. Bác nói là"Simili giả da" thì ai bắt bẻ; đằng này lại nói ngược :D:D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Trích đoạn: polar bear

Khổ cho chữ với nghĩa VIETNAM. Bác nói là"Simili giả da" thì ai bắt bẻ; đằng này lại nói ngược :D:D

Bác thông cảm, quê em ở China nên toàn nói ngược, khi sang việt nam học lớp 1 trường làng, học kỳ 2 cô giáo .... nên đến bây giờ ngữ pháp tiếng việt của em nó vẫn thế.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Bác Nguyen chụp dùm cái hình nội thất giả da nào đẹp đẹp vừa làm post lên cho anh em ngắm cái đi:D:D họ làm vừa đẹp vừa rẻ thì được mình quảng cáo dùm thì mai mốt ai cũng muốn làm cho AE hội mình các bác nhỉ[8D][8D][8D]

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Trích đoạn: pigeon

Bác Nguyen chụp dùm cái hình nội thất giả da nào đẹp đẹp vừa làm post lên cho anh em ngắm cái đi:D:D họ làm vừa đẹp vừa rẻ thì được mình quảng cáo dùm thì mai mốt ai cũng muốn làm cho AE hội mình các bác nhỉ[8D][8D][8D]

Báo cáo bác xe đó mà bây giờ gặp em nó sợ chung độ bia nên khó gặp lắm. Con Vios ghẻ của em cũng may ở chỗ đó 10 người thì hết 11 người tưởng là da nếu em không nói trước.
Hôm nào bác đi OFFLINE đi em cho xem miễn phí:D

Tập Lái
1/8/05
9
0
0

Tiện đây có bác nào trên OS và OH (tất nhiên rồi) có địa chỉ làm nội thất ở HN ko, post lên cho anh em cùng tham khảo khi muốn thay "nội thất cho Vợ", rất cần thiết nếu muốn nhìn Vợ ko "ngày một già nua" đi.
Thân ái.

Tập Lái
19/7/04
29
0
0
Quy Nhơn - Bình Định

ở Quy Nhơn iem may một con 4 chỗ giả da simili hết khoảng 1tr, khuyến mại lại tài xế gói con ngựa hút cho vui

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Bác này lặn vào bình bàu đá mãi mới thấy nổi lên. Cuối tháng hẹn gặp bác ở Bình Định nhé:D

Tập Lái
19/7/04
29
0
0
Quy Nhơn - Bình Định

Ra chơi thì chơi cho lâu lâu một chút, bác làm gì mà" gặp nhau lần nào cũng vội, chẳng đủ để mà..." Chán

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Cám ơn các bác đã chỉ dẫn.

Cuối tuần nầy em đem con vợ gìa của em ra chỗ Bác Nguyen chỉ, sẽ báo cáo kết quả với các bác sau đó về nhan sắc sau khi " thẩm mỹ viện".

Hạng B2
3/7/05
400
8
18
53
TP Hồ Chí Minh
Visit Site

Em cũng mới bọc giả da cho con Jolie nhà em. Bác cũng có thể tham khảo địa chỉ sau:

Hướng từ Nguyễn Văn Cừ chạy về An Đông, chưa qua khỏi ngã tư An Dương Vương và Lê Hồng Phong, tiệm may mui nệm Thuận Hòa phía bên tay phải.

Giả da ở đây đẹp lại may sắc xảo.

May đẹp, giá bảo đảm (bác nói là a Đức có 2 đứa con chạy Jolie chỉ lại đây !!! --> chắc sẽ được giá ưu tiên :D)

Xe 4 chỗ chắc rẻ hơn nhiều. Bác thử tham khảo nhé.

Chúc Bác may được cho vợ bộ áo mới .