Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn
RE: Thay nôi thất nhung/nỉ bằng Simili ở đâu

bác sỹ Automatịc của 4R ôi, bác sỹ xem thiết kế chú MUSSO cho lên đường sớm đi để em còn đem đi bọc giả da đây, ai lại bọc da giá lại rẻ quá thế này

4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn

Các bác có biết chỗ nào ở HN làm mà "ngon, bổ, rẻ" kô?? Tui cũng đang rất muốn make up cho em 7 chỗ của mình nhưng phân vân quá. Mong được chỉ giáo?? Cám ơn các bác nhiều.

Tập Lái
1/8/05
9
0
0

Trích đoạn: 4x4

Các bác có biết chỗ nào ở HN làm mà "ngon, bổ, rẻ" kô?? Tui cũng đang rất muốn make up cho em 7 chỗ của mình nhưng phân vân quá. Mong được chỉ giáo?? Cám ơn các bác nhiều.
to 4 xờ 4: có 2 địa chỉ sau, mọi người ca ngợi "hơi ngon, khá bổ, ...quá rẻ" hơi bị nhiều, Bác thử dùng tạm nhé:

4D hoặc số 1 Hoàng Hoa Thám

P/S: Nếu bác cảm thấy thực sự "hơi ngon, khá bổ, ...quá rẻ" nhớ post bài đặc tả bữa ăn này cho anh em nào trong 4r ..thèm:D
Chúc ngon miệng

4x4 confirmed
Hạng B1
16/8/04
96
11
8
Hà nội
www.tesori.vn

Hehe, cám ơn bác nhiều. Em sẽ thử làm chuột bạch ngay và sẽ bá cáo lại với các bác. Thực ra chỗ này cũng nghe tiếng đã lâu nay sẽ có dịp thử . Kô biết ngon, bổ rẻ là tốt rồi nhưng OH có được ưu ái gì kô nhẩy??:D:D[8D]

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

Báo cáo các bác, em ở tận angiang, nghe lời các bác, em mang con vợ em từ AG lên sìgoong, đến Tiệm TIẾN THÀNH ở Đường ADD, bọc lại si cho bộ ghế xe em, mới đầu giá là 2Tr. nhưng sau khi em chỉ Ticket OTOSAIGON và mượn tên BÁc NGUYEN chỉ em lai đây thì được tính đúng giá là 1tr8. ok
nói chung là ok các bác ạ.Cám ơn 4from OTOSAIGON nha, đở được 0,2 tr chi phi dùng để uống café si`goòng. hihihi:D:D:D

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Bác ơi, lảm con xe vậy chắc cũng mất hết cả ngày bác nhỉ, và giá đó bao gồm cả tappi lót sàn luôn phải không bác?

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Bác ôi, em đến 511 ADV, chẵng thấy Tiến Thành đâu cả. Bác cho em lai địa chỉ chính xác dùm em nhen.
Cám ơn bác trước.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Đã có số dt rồi, bác ra đến đó không thấy thì đt hỏi người ta hướng dẫn luôn cho có phải hơn là chạy về online, post bài để hỏi không?:D

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Bác Nguyên cho lại số ĐT đê, hình như bác quên chưa thông báo số ĐT của nhà Tiến Thành thì phải, trách gì thì trách - xong rồi cũng cứ cho lại cái số DT để ae còn làm chứ :D có cần phải la xuông thế ko :D
Nhà bác Tad liên lạc được với Tiến Thành thì cho ae cái DC mới của đồng chí đấy nhá, sắp đến lượt tôi rồi đấy!

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

@Bác Nexus, Bác Nguyen,

Em raûo qua lai đưởng ADV tới mấy lần, tìm hoài chả biết ở đâu, lật đật chạy về hỏi.
Em sẽ báo bác Nexus biết địa chỉ chính xác khi tìm ra