Hạng D
13/1/11
1.104
26.782
113
Anh nghĩ gì thì tùy, mình không quan tâm. Trên OS có vài người biết mình, nếu có gì khuất tất sớm hay muộn cũng bị tuột quần. Xác nhận với anh là nghề nghiệp và kiếm sống của mình không liên quan gì đến xây dựng/bất động sản/tài chính. Anh nghĩ mọi người cũng như anh nhưng thực tế cuộc đời rất khác ;)
Nếu mục đích của anh độ chỉ thế thì mình xin hủy độ. Vui thì chơi chứ cắn đắn làm gì cho khổ.
Em biết anh làm nghề gì rồi, anh làm bên tuyên giáo.

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
867
2.086
93
Anh nghĩ gì thì tùy, mình không quan tâm. Trên OS có vài người biết mình, nếu có gì khuất tất sớm hay muộn cũng bị tuột quần. Xác nhận với anh là nghề nghiệp và kiếm sống của mình không liên quan gì đến xây dựng/bất động sản/tài chính. Anh nghĩ mọi người cũng như anh nhưng thực tế cuộc đời rất khác ;)
Nếu mục đích của anh độ chỉ thế thì mình xin hủy độ. Vui thì chơi chứ cắn đắn làm gì cho khổ.
Nói đúng ra là vụ độ điếc kia ứ phải kèo em set, thấy anh ra kèo với anh kia mà em cười vãi lái, anh thông minh hay khôn lõi em ứ care, nhưng em vẫn thay mặt nhận kèo dù biết thua đến 99%, vì 1 mục đích duy nhất: Diện kiến coi anh là ai.
Em muốn chung độ sớm đặng được gặp anh sớm mà anh ứ chịu.
Em muốn kèo mình kéo thêm 5 người (Oser) free/mỗi bên cho đông vui mà anh cũng ứ.
Vậy mốt chung độ chỉ có 2 đứa mình tâm sự hả ? :D

Hạng B2
16/12/10
197
7.908
93
Nói đúng ra là vụ độ điếc kia ứ phải kèo em set, thấy anh ra kèo với anh kia mà em cười vãi lái, anh thông minh hay khôn lõi em ứ care, nhưng em vẫn thay mặt nhận kèo dù biết thua đến 99%, vì 1 mục đích duy nhất: Diện kiến coi anh là ai.
Em muốn chung độ sớm đặng được gặp anh sớm mà anh ứ chịu.
Em muốn kèo mình kéo thêm 5 người (Oser) free/mỗi bên cho đông vui mà anh cũng ứ.
Vậy mốt chung độ chỉ có 2 đứa mình tâm sự hả ? :D
Xin lỗi anh vì bên kia khoe tiến độ tôi mới ra kèo. Kèo rất fair vì bên kia bên bán hàng/CĐT, tôi là người ngoài, rõ ràng thông tin nội bộ không thể bằng. Mà ra độ thấy tự tin thì ráp, đâu ai ép ai mà anh nói khôn hay ngu gì 1 chầu beer ? Tự anh nhảy vào bây giờ cắn đắn làm gì ? Điều kiện ngay từ đầu tôi nói rõ, anh add thêm người tôi không đồng ý chứ có thay đổi gì đâu ?
Anh nói thua đến 99% thì thôi hủy kèo cho khỏe. Tôi hết tiền thì uống rượu đế chứ cần gì lợi dụng anh ly beer chùa. Cancel nhé.

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
867
2.086
93
Ôi zời ! ai lại đi ăn thua với Sales !
Ôi zời ! cắn đắn thì mình đã ko mở mồm nhận kèo, rồi lại thêm (1+5) x 2, lại còn tạm ứng chung độ trước 1 năm hơn nữa chứ !
Chốt lại là mình rất muốn biết anh là ai, khỏi kèo kiếc gì cả, mình mời anh và 5 osers mà anh "quen biết" 1 chầu. Anh cứ chọn ngày và báo mình biết, đến hết 30/11 nhé. Mình cũng sẽ mời ~5 osers để tương ứng với bên anh, hoặc hơn tùy anh.

• Like
Reactions: beken_2002
Hạng B2
16/12/10
197
7.908
93
Ôi zời ! ai lại đi ăn thua với Sales !
Ôi zời ! cắn đắn thì mình đã ko mở mồm nhận kèo, rồi lại thêm (1+5) x 2, lại còn tạm ứng chung độ trước 1 năm hơn nữa chứ !
Chốt lại là mình rất muốn biết anh là ai, khỏi kèo kiếc gì cả, mình mời anh và 5 osers mà anh "quen biết" 1 chầu. Anh cứ chọn ngày và báo mình biết, đến hết 30/11 nhé. Mình cũng sẽ mời ~5 osers để tương ứng với bên anh, hoặc hơn tùy anh.
Anh cứ thích áp đặt ý của mình không cần biết người khác nghĩ gì. Tôi đã nói hủy kèo nên xin cảm ơn anh, done.

Hạng D
26/9/09
1.910
6.245
113
Anh cứ thích áp đặt ý của mình không cần biết người khác nghĩ gì. Tôi đã nói hủy kèo nên xin cảm ơn anh, done.
ko theo dõi nhưng cũng có xem những cmt a tranh luận cũng khá chuẩn.logic.
anh đã xác nhận mạng ảo cũng chém gió 1 phần , đồng nghĩa là 1 phần giải trí 8 dóc khi rãnh rỗi mọi lúc mọi nơi mà ko phải la cà quán xá thì thoải mái đi anh, cứng nhắc quá làm chi . anh @N2D dù cầm chắc 99% mà vẫn ôm kèo với a đủ thấy sự "hấp dẫn" của anh đối với ảnh rồi. add thêm người cho vui xôm tụ chứ câu chuyện của 2 người đàn ông thì :eek:

e thấy đơn giản ảnh tỏ thiện chí muốn giao lưu kết bạn ko vụ lợi mà tốn thêm nữa (kèo của ng khác mà ảnh ôm vào, lại lôi thêm mỗi bên 5 người nữa) hà cớ gì a trao đổi có vẻ căng thẳng quá (hay do e nhạy cảm quá ??? )

p/s: đừng chửi e : chắc nó thấy ngta được mời beer nên thằng này nó thèm ( thấy anh căng quá , e nhìu chiện sợ bị vạ lây o_O )

Hạng B2
16/12/10
197
7.908
93
ko theo dõi nhưng cũng có xem những cmt a tranh luận cũng khá chuẩn.logic.
anh đã xác nhận mạng ảo cũng chém gió 1 phần , đồng nghĩa là 1 phần giải trí 8 dóc khi rãnh rỗi mọi lúc mọi nơi mà ko phải la cà quán xá thì thoải mái đi anh, cứng nhắc quá làm chi . anh @N2D dù cầm chắc 99% mà vẫn ôm kèo với a đủ thấy sự "hấp dẫn" của anh đối với ảnh rồi. add thêm người cho vui xôm tụ chứ câu chuyện của 2 người đàn ông thì :eek:

e thấy đơn giản ảnh tỏ thiện chí muốn giao lưu kết bạn ko vụ lợi mà tốn thêm nữa (kèo của ng khác mà ảnh ôm vào, lại lôi thêm mỗi bên 5 người nữa) hà cớ gì a trao đổi có vẻ căng thẳng quá (hay do e nhạy cảm quá ??? )

p/s: đừng chửi e : chắc nó thấy ngta được mời beer nên thằng này nó thèm ( thấy anh căng quá , e nhìu chiện sợ bị vạ lây o_O )
Ah, anh có hứng thì cứ xin mời ráp kèo với anh @N2D. Anh theo dõi thì thấy rõ ràng tôi rất sòng phẳng và minh bạch. Tôi quan niệm ăn nhậu là phải thoải mái, còn không thì không nên tham gia. Đơn giản là tôi thấy không thoải mái nên xin rút. Chúc ngon miệng !

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
867
2.086
93
Thôi vui đi các anh ơi. Tuần mới kiếm món mới chém đê.
Chúc các anh sức khỏe.

Tập Lái
29/9/16
21
27
13
33
Hết tháng 11 rồi, mấy tuần rồi bận quá không biết nó nhích lên được lầu mấy rồi. Em nghe bảo qua tết cất nóc Block B hả các bác?

N2D confirmed
Hạng C
28/3/11
867
2.086
93
Hết tháng 11 rồi, mấy tuần rồi bận quá không biết nó nhích lên được lầu mấy rồi. Em nghe bảo qua tết cất nóc Block B hả các bác?
Nó làm ngày đêm. Tối CN rồi 10 giờ kém em đi ngang thấy nó vẫn đang gõ boong boong và hàn nhấp nháy, xe trộn betong xếp hàng dài,... ko biết 2 bên Vạn Đô & Orient chừng nào lại vác đơn ra thưa thằng GV nữa !

A lên ~14, B lên 25, mấy căn tầng thấp (~10 đổ lại) em thấy đã xây tường và gắn khung "giống cửa" rồi, mắt em kém nhìn xa ko rõ.

Nhưng cũng đừng lấy làm mừng nhen bác. Chết vẫn chết.