Hạng D
14/9/17
1.144
1.257
113
41
Tân Uyên, Bình Dương
Việt Nam nên dành toàn bộ Tổng thu Ngân sách Quốc gia của hàng năm chỉ để chi Đầu tư cho Hệ thống Giao thông Đường bộ của Việt Nam,

với mức số chi hàng năm như vậy, trong 45 năm đến 70 năm tới, Việt Nam sẽ từng bước cải thiện được Chất lượng Quy hoạch mạng lưới Giao thông Đường bộ, cải thiện được Chất lượng kết cấu Hạ tầng Giao thông Đường bộ, cải thiện được Chất lượng Quản lý và Vận hành Hệ thống Giao thông Đường bộ của Việt Nam
Bác có lẽ quá tiêu cực or có con mắt nhìn có lẽ hơi phiến diện, GT của VN chưa đc như các nước phát triển, nhưng trong 2-5 năm nữa cũng cơ bản đáp ứng đc đường tốt, tầm 10-15 năm nay nguồn lực cho giao thông cũng rất đc ưu tiên,

• Wow
Reactions: khanhyen and CuBiMi
Hạng D
4/2/08
4.590
6.464
113
TPHCM
Bác có lẽ quá tiêu cực or có con mắt nhìn có lẽ hơi phiến diện, GT của VN chưa đc như các nước phát triển, nhưng trong 2-5 năm nữa cũng cơ bản đáp ứng đc đường tốt, tầm 10-15 năm nay nguồn lực cho giao thông cũng rất đc ưu tiên,

bác nhìn thử chục năm nay phía nam có dự án đường bộ nào ra hồn không bác? 2 cái cao tốc này bảo đảm vừa thông xe xong là bị quá tải liền... bây giờ làm là phải nghĩ cho 20 năm tới, chứ làm kiểu chữa cháy như này thì chán

bác nhìn thử chục năm nay phía nam có dự án đường bộ nào ra hồn không bác? 2 cái cao tốc này bảo đảm vừa thông xe xong là bị quá tải liền... bây giờ làm là phải nghĩ cho 20 năm tới, chứ làm kiểu chữa cháy như này thì chán

Việt Nam nên học tập Bên Tư Bản về mức số chi cho Hệ thống Giao thông Đường bộ anh ạ,

7 năm, 8 năm về trước, anh @METRO, anh @otosaigon đã phản đối việc Việt Nam thu Thuế cao trong khi đó Hệ thống Giao thông Đường bộ lại không bằng Bên Mỹ, Bên Đức

Hạng D
13/7/10
1.075
15.496
113
Việt Nam nên học tập Bên Tư Bản về mức số chi cho Hệ thống Giao thông Đường bộ anh ạ,

7 năm, 8 năm về trước, anh @METRO, anh @otosaigon đã phản đối việc Việt Nam thu Thuế cao trong khi đó Hệ thống Giao thông Đường bộ lại không bằng Bên Mỹ, Bên Đức
a lỗi lầm sao mà bị gắn chữ nô tỳ vại ?

• Haha
Reactions: wormym
Hạng D
5/1/10
2.794
16.592
113

Tôi làm xao biết chuyện thuế má của xứ Đông nào, tuy nhiên sẵn đây nói về cách làm ăn của xứ này sống nhăn: có lần đi qua QL1K có thu phí mà đá 1/2 rơi rớt đầy đường bọn thu phí ăn tiền mà ko lo bảo trì, vậy thu phí để làm gì???