Hạng D
17/10/11
1.205
12.647
113
Br-vtau với nhiều tiền.
1. Đất rộng xuyên mộc - bán kính hồ trung tâm 3km
2. Hẻm đường Trần Phú bãi Dâu - từ khu cáp treo đến Maria bay ( rất tiềm năng)

Nếu 2 tỉ quay đầu thì tìm quanh Phú mỹ bán kính 2km tính từ chung cư cạnh bến xe cũ
Phú Mỹ toàn công nghiệp nặng a ah, như mình thì mình ko chọn, lướt lát thôi :D

Hạng D
26/12/12
1.249
12.099
113
Phú Mỹ toàn công nghiệp nặng a ah, như mình thì mình ko chọn, lướt lát thôi :D

khu hội bài châu pha đúng nghĩa tứ bề thọ địch, bên trái thì khu cn phú mỹ, bên phải khu cn châu đức, bên dưới thì tổ hợp xử lý chất thải lớn nhất miền Đông Nam Bộ, trên đầu thì mỏ đá lớn nhất bà rịa vũng tàu. Chừng chục năm nữa khu này chắc thành làng ung thư.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/3/16
270
493
63
khu hội bài châu pha đúng nghĩa tứ bề thọ địch, bên trái thì khu cn phú mỹ, bên phải khu cn châu đức, bên dưới thì tổ hợp xử lý chất thải lớn nhất miền Đông Nam Bộ, trên đầu thì mỏ đá lớn nhất bà rịa vũng tàu. Chừng chục năm nữa khu này chắc thành làng ung thư.
Khu Châu Pha nằm sau núi nên bị chắn gió, khá nóng. còn nói gần KCN ô nhiễm thì các khu Bình Dương hay Biên Hòa toi hết sao bác?

Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
Ô nhiễm thì chết từ từ chứ chết đói thì 3 ngày. Mà những nơi đó khi có dân nhiều, kinh tế mạnh thì chính quyền sẽ đưa những loại ô nhiễm ra xa hơn hoặc chọn lựa hạn chế ngành nghề. Vũng tàu dầu khí đã phát triển max. Phú Mỹ còn hút dân vì nhiều việc làm cảng, kho bãi, khu công nghiệp nhà máy, logistics còn đang bắt đầu

• Like
Reactions: xèo_phì
Hạng D
14/8/17
1.025
1.488
113
42
Ô nhiễm thì chết từ từ chứ chết đói thì 3 ngày. Mà những nơi đó khi có dân nhiều, kinh tế mạnh thì chính quyền sẽ đưa những loại ô nhiễm ra xa hơn hoặc chọn lựa hạn chế ngành nghề. Vũng tàu dầu khí đã phát triển max. Phú Mỹ còn hút dân vì nhiều việc làm cảng, kho bãi, khu công nghiệp nhà máy, logistics còn đang bắt đầu
SG, BD, LA, đầy nơi khác đâu mà chê.

Tập Lái
16/5/22
10
22
3
35
Xin lỗi cắt ngang cuộc bình luận của các bác ạ. Cho em hỏi có bạn sale nào chuyên khu vực Bà Rịa không ạ? Em muốn bán 1 lô đất trong dự án ở khu Châu Đức mà em bị mất số mấy bạn sale ngày xưa bán cho em rồi ạ. Em cám ơn các bác.

Hạng B2
8/4/20
133
123
43
Xin lỗi cắt ngang cuộc bình luận của các bác ạ. Cho em hỏi có bạn sale nào chuyên khu vực Bà Rịa không ạ? Em muốn bán 1 lô đất trong dự án ở khu Châu Đức mà em bị mất số mấy bạn sale ngày xưa bán cho em rồi ạ. Em cám ơn các bác.
LA7 hả bác