Hạng B2
4/11/11
240
578
93
Khu này hết hạn xây, giờ phải xây ngay nhé bác, có một số hộ quá thời gian xây lâu rồi có khi bị phạt. hạ tầng khu này rất ngon, đất trung tâm, mua để ở thì em nghĩ rất ổn.
Giá bây giờ bao nhiêu vậy anh?

Tập Lái
18/12/22
34
46
18
41
Phú mỹ ko có dân sinh sống à ? Thành phố cảng tương lai chính phủ, tỉnh br-vtau định hướng nhầm?
Phú mỹ là chổ kiếm tiền, chớ mấy anh tiền nhiều sợ chết , sống hưởng thụ thì nên về vùng sâu vùng xa cho an toàn.

Hạng B2
15/10/08
148
413
63
Em thấy Ba rịa City Gate hạ tầng ok, giá còn rẻ. Ko rõ mua đất ở đây có bị ép xây hay ko? Thường mấy đất dự án bị ép xây ít ai muốn đầu cơ do nặng vốn. Nhưng cũng là cái hay để xác định mua an cư l, đầu tư cho thue l
Về đây làm căn đi anh, 3.1 tỉ 5x18 ở quá OK chỉ tội cái là không có sổ
Thị trường đất đai Bà Rịa-Vũng Tàu???

• Like
Reactions: xèo_phì
Hạng B2
15/10/08
148
413
63
Dự án này sao lại ko có sổ bác, em thấy xây dựng đồng bộ mà? Vướng vấn đề gì ạ.
Ở Bà Rịa mình chưa thấy có dự án nào mà làm đồng bộ, hạ tầng đẹp như dự án này, 1/500, GPXD đày đủ, có HĐMB nhưng tới giờ chủ đầu tư Danh Khôi vẫn chưa làm sổ cho cư dân, chắc là sổ đang cắm ở đâu đó.

Hạng D
14/8/17
1.025
1.488
113
42
Ở Bà Rịa mình chưa thấy có dự án nào mà làm đồng bộ, hạ tầng đẹp như dự án này, 1/500, GPXD đày đủ, có HĐMB nhưng tới giờ chủ đầu tư Danh Khôi vẫn chưa làm sổ cho cư dân, chắc là sổ đang cắm ở đâu đó.
Các dự án 1/500 HĐMB đã ra tên khách, chủ đầu tư làm sao cắm sổ vay NH. Thường các dự án đã xây nhà thì chỉ vướng mắc khâu hoàn công, các nghĩa vụ thuế mới lâu ra sổ.