Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
21/2/11
499
6
18
mua cao bán thấp nói:
Nhìn đẹp quá, nhưng em mệnh hỏa chắc không ở được.
Hì, thì chơi màu khác, khó gì đâu hả bác.:)
Em cũng mạng hỏa đây.

Hạng B2
27/2/09
158
1
18
35
[
Thiết kế nội thất nhà biệt thự - phong cách recdecor

[/quote]
thích gam màu , và ánh sáng, vẫn chưa hình dung ra cái tủ bếp trên treo kiểu gì hay thế ...

Hạng B2
21/2/11
499
6
18
world decor nói:
thích gam màu , và ánh sáng, vẫn chưa hình dung ra cái tủ bếp trên treo kiểu gì hay thế ...
[/quote]
Vẫn là tủ bình thương thôi bác, chỉ có 1 tấm gỗ cắt lệch ốp sát tường. Khi nhìn hìnhn mọi người có cảm giác là tủ treo

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
tranvietanhtuan nói:
cái tủ lạnh hơi vô duyên, chả ăn nhậu gì với giàn tủ bếp.
Nhìn tổng thể thấy nó cheap cheap sao sao khó tả.

KTS giỏi nhất là chê cái của người khác nè

Hạng D
27/12/11
2.225
7
38
41
recdecor nói:
Phù phù, em nhặt cũng dươc khá nhiêu đá các bác ạ. Giờ em rãnh tay nên em up hình tiêp cho các bác ném đá đây.
Đây là thiết kế hoàn toàn khác , theo phong cách art.

Khoái cái ánh sáng trong hình này, nhìn ấm cúng.

Chúc Recdecor ngày càng có nhiều khách hàng hơn :D

Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn
Chúc mừng mợ Rec có "sâu rum" nhé!!! Góp ý mợ tí, sâu rum của mợ toàn chưng hàng kiểng có thể không hiệu quả mấy. Mợ đã tốt nghiệp mát sờ tơ về nhiếp ảnh thì mợ cứ tự tin chụp hình các công trình bên mợ làm mà mợ ưng ý nhất, chủ đầu tư ưng ý nhất lên đây cho nó sinh động.
Chúc mợ đắt hàng nhé!!!!

Hạng C
14/7/10
916
96
28
SG
Em không phải dân nội thất nhưng cảm giác bác chù vẽ 3D thì đẹp khỏi bàn rồi nhưng design thì vẫn chưa có cái chủ đạo trong không gian, style VN mình làm thường tham quá các chi tiết, cái gì cũng muốn nhấn nhá, nhưng thật ra rối và nhìn không gian không biết cái nào chính và phụ ? Thảm sọc, sàn lát ô vuông , tường ốp, cột dán giấy hoa, trần sọc...hic trông rối quá. Có lẽ chúng ta quá chú trọng vào cách thể hiện mà quên đi ý tưởng thiết kế chính cho không gian, cảm giác của e đối với các anh em khoá sau này ( em đoán thế vì khoa nội thất có sau thời bọn em học )
Cty em đang làm cũng có nhiều MOD các diễn đàn 3D chuyên về nội thất nhưng hầu hết đều có chung khuyết điểm này.

Status
Không mở trả lời sau này.