Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.247
93
47
chưa bác ơi .

Dùng một ống nhựa khoảng phi 20 chạy suốt các nhà vs từ tầng thấp lên tầng cao, rồi lên trời luôn.

sao ko dùng to hơn 20? có nên gắn thêm 1 ống để lầy gió từ trên xuống thêm cho có gió tươi ko bác?
anh đúng lắm mồm.
ngta đã bảo anh có quyền đạp AS xuống kênh rồi mà anh còn hỏi lắm.

Hạng B2
6/8/09
497
2.403
93
anh đúng lắm mồm.
ngta đã bảo anh có quyền đạp AS xuống kênh rồi mà anh còn hỏi lắm.

NHà bác đã áp dụng rồi phải ko? hiệu quả ko bác?

Em vẫn cứ suy nghĩ có nên cho gió tươi vào ko .

Hạng D
2/3/11
2.435
29.501
113
Các anh cho hỏi ké thớt: có cái quạt hút nào cho ống phi 90 như anh Ẩn sỹ nói không vậy? Tui định lắp cho từng phòng wc, trên cùng định để quả cầu xoay thông khí. Nhưng thấy ý của anh Ẩn sỹ cũng hay, có điều lỡ đi ống phi 90 suốt tầng rồi.

Hạng B2
6/8/09
497
2.403
93
Dó tươi vào từ chớp thoáng của cửa nvs đó anh.

thật sự thì gió tươi trong nhà em nghĩ chưa nguy6en chất lắm.

Em suy nghĩ là WC bí thì cần gió tươi trong lành từ ngoài vào. rồi hút 1 đường khác ra.

Bác thấy thế nào?

Thánh Nhảm
10/3/17
821
77.247
93
47
thật sự thì gió tươi trong nhà em nghĩ chưa nguy6en chất lắm.
Em suy nghĩ là WC bí thì cần gió tươi trong lành từ ngoài vào. rồi hút 1 đường khác ra.
Bác thấy thế nào?
SG này lấy đíu đâu ra gió tươi cho anh.
ANh muốn gió tươi thì phải về biệt thự của bố vợ của mình ở Tây Ninh trong rừng cao su thì mới có gió tươi chứ.
Cái gió đi qua chớp cửa nhà vs không có mùi thối, trong nhà vs có mùi thối.
Việc bật quạt lên là để tống khí thối lên giời và lấy khí không thối đi qua chớp cửa.
Tươi tươi ccc
Bực
Dai như đỉa.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.584
113
ANh muốn gió tươi thì phải về biệt thự của bố vợ của mình ở Tây Ninh trong rừng cao su thì mới có gió tươi chứ.
Việc bật quạt lên là để tống khí thối lên giời và lấy khí không thối đi qua chớp cửa.
Tươi tươi ccc
Bực
Dai như đỉa.
Mong anh chia sẻ làm sao để có bố vợ có biệt thự và vườn cao su để lấy gió sạch vào wc?
@Macheda nhờ hỏi.

Hạng B2
29/3/11
412
5.523
93
Tươi tươi ccc
Bực
Dai như đỉa.

gió tai thì cóa!!! :D