Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
phanptsc nói:
Vâng, Bác đã làm việc xong nên em và Avcom cũng ko nói được gì thêm vì HĐ đã ký, nên chỉ chốt với thầu vài thứ gọi là cho có thôi ạ. Mong sao mọi việc nó sẽ được như ý của Hội :)
Hđ ký rồi mà vẫn còn chốt được hả bác, hay vậy. Bác và avcom quả là tài ...<span style=""color: #ffffff;""> lanh </span>:D

Hạng D
huynhnhatminh nói:
phanptsc nói:
Vâng, Bác đã làm việc xong nên em và Avcom cũng ko nói được gì thêm vì HĐ đã ký, nên chỉ chốt với thầu vài thứ gọi là cho có thôi ạ. Mong sao mọi việc nó sẽ được như ý của Hội :)
Hđ ký rồi mà vẫn còn chốt được hả bác, hay vậy. Bác và avcom quả là tài ...<span style=""color: #ffffff;""> lanh </span>:D
Cổ nhơn nói :
"Sự lai nhi tâm thỉ khởi
Sự khứ nhi tâm tùy không"
Tạm dịch : Tới thì biết tới-Qua rồi cho qua
Lo cắt băng...bàn giao là dzừa rầu!:D

Hạng D
12/9/09
3.758
3.268
113
49
PTSC - HCMC
Căn nhà này sắp hoàn thành và sẽ trao tặng vào ngày 17/5, chương trình sẽ được ghép với chuyến đi Test New Focus lên Tây Bắc, Bác nào tham gia được alo cho em nhé

Hạng B2
24/7/11
149
1
16
49
đâu đó
phanptsc nói:
Căn nhà này sắp hoàn thành và sẽ trao tặng vào ngày 17/5, chương trình sẽ được ghép với chuyến đi Test New Focus lên Tây Bắc, Bác nào tham gia được alo cho em nhé
Sao không thấy bác nào đăng ký đi thế nhỉ :D:D:D

Hạng D
12/9/09
3.758
3.268
113
49
PTSC - HCMC
Beebob nói:
phanptsc nói:
Sao không thấy bác nào đăng ký đi thế nhỉ :D:D:D
Đi về rồi Bác ơi :D