Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
thế này rush vẫn hơn rồi.
Rush vẫn được nhiều người quan tâm hơn Xpander với điều kiện là giá bán của em Rush này cũng phải ngang hoặc chỉ cao hơn 1 chút ít so với em Xpander thôi (em nghĩ điều này rất khó xảy ra với Toy ở VN)!

Hạng F
12/10/16
7.590
6.473
113
Nếu mua gia đình và có 800tr mình sẽ chọn Rush 1.5AT vì nó có 6 túi khí :D
Vì nó có gầm cao máy thoáng, dẫn động cầu sau

Hạng D
6/9/07
4.510
37.911
113
Rush vẫn được nhiều người quan tâm hơn Xpander với điều kiện là giá bán của em Rush này cũng phải ngang hoặc chỉ cao hơn 1 chút ít so với em Xpander thôi (em nghĩ điều này rất khó xảy ra với Toy ở VN)!
Vios/City giá cao hơn Attrage rất nhiều, Phò-tủn giá không hề rẽ hơn PS, CRV giá cao hơn Outlander mà muốn mua phải chờ dài cổ, ... bất cứ dòng xe nào của Mit cũng vô đối. Nhưng doanh số luôn đạt 1/5, 1/10, ... của đối thủ. :D

• Like
Reactions: Warren Pham
Hạng F
12/10/16
7.590
6.473
113
Vios/City giá cao hơn Attrage rất nhiều, Phò-tủn giá không hề rẽ hơn PS, CRV giá cao hơn Outlander mà muốn mua phải chờ dài cổ, ... bất cứ dòng xe nào của Mit cũng vô đối. Nhưng doanh số luôn đạt 1/5, 1/10, ... của đối thủ. :D
DO Mit ko am hiểu địa phương bằng Toy và Hon thôi.
Trên kia có mấy bác vá cái mác Hàn ra đấu với Nhật. Mấy con i10 với Morning bên Mai Linh và Vinasun đâu có nhập xe mới có xe mới là mấy bác ủy quyền thương hiệu đấy. Còn bên Grab thì Cerato với Accent thấy hơi bị nhiều. Đó là họ mua kinh doanh theo tiêu chí của họ, còn mình đi gia đình thì cứ theo đúng tiêu chí của mình thôi nhảy lên chạy thử xem con nào hạp thì quất

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Cơ mà nó là Daihatsu dán logo Toyota. Ai không biết mới mua.
Xàm vừa vừa thôi ba , đâu phãi ai đi mua xe cũng ngu như ông nghĩ , nguyên cái động cơ Dual VVTI của toy trên xe ông ko xem clip ah .

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Xàm vừa vừa thôi ba , đâu phãi ai đi mua xe cũng ngu như ông , nguyên cái động cơ Dual VVTI của toy trên xe ông ko xem clip ah .
Đề nghị mod xử lý comment cái thể loại mất dạy vô học này.

Tập Lái
20/8/18
7
5
3
32
vào đọc bài và xe thì em cọc từ 30/8 và bên sale báo là 25/12 mới có xe giao bản at xpander . mong mấy pác đừng mua mit bán ít để em mau được lấy xe và xe em nó ít đày đường thì sẽ đẹp . em cảm ơn nhưng anh em hủy coc mit và cọc hết vào rush giùm em nhờ . lần đâu em mua oto mà vào đọc mit và cứ khen toy làm em hoảng lúc đầu lúc sau nghỉ lại mường quá à cảm ơn mit bán ế cho em nhờ chứ đời tới 25/12 lâu quá :v

• Like
Hạng D
6/9/07
4.510
37.911
113
vào đọc bài và xe thì em cọc từ 30/8 và bên sale báo là 25/12 mới có xe giao bản at xpander . mong mấy pác đừng mua mit bán ít để em mau được lấy xe và xe em nó ít đày đường thì sẽ đẹp . em cảm ơn nhưng anh em hủy coc mit và cọc hết vào rush giùm em nhờ . lần đâu em mua oto mà vào đọc mit và cứ khen toy làm em hoảng lúc đầu lúc sau nghỉ lại mường quá à cảm ơn mit bán ế cho em nhờ chứ đời tới 25/12 lâu quá :v
Anh hoặc mới mua xe lần đầu hoặc là fan cuồng của Mit.

Xe của Mit dạng bình dân, rẻ tiền, đa số người mua hy vọng nó phổ biến để phụ tùng, bảo trì, bảo dưỡng nó rẽ. Nếu là đại gia, thích đi xe độc, anh nên mua xe Đức, xe Ý ... thiếu gì.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Anh hoặc mới mua xe lần đầu hoặc là fan cuồng của Mit.

Xe của Mit dạng bình dân, rẻ tiền, đa số người mua hy vọng nó phổ biến để phụ tùng, bảo trì, bảo dưỡng nó rẽ. Nếu là đại gia, thích đi xe độc, anh nên mua xe Đức, xe Ý ... thiếu gì.
Giờ em mới nghiệm ra mấy bác fan cuồng Mitsubishi lại là mấy bác chê dữ nhất. Chê cho hãng nó bán ế để mà có xe tốt giá từ rẻ tới hợp lý, lại còn được chạy hàng độc.

• Like