Status
Không mở trả lời sau này.
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Chương trình khung thôi, khi quyết định sẽ phải chi tiết hơn nhiều. Với lại lên chùa thì phải nói ăn chay chứ không lẽ...., còn thực tế thì linh động rồi .
Lần em đi bên lovecar, tối cũng rượu thịt ê hề (thiện tai !):D
@ all : Cũng là một ý thôi, một chỗ chơi ít người biết, em ngại mấy nơi chen lấn, đông người. Bac nào có chỗ hay cùng up lên.

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
babydriver nói:
Chương trình khung thôi, khi quyết định sẽ phải chi tiết hơn nhiều. Với lại lên chùa thì phải nói ăn chay chứ không lẽ...., còn thực tế thì linh động rồi .
Lần em đi bên lovecar, tối cũng rượu thịt ê hề (thiện tai !):D
@ all : Cũng là một ý thôi, một chỗ chơi ít người biết, em ngại mấy nơi chen lấn, đông người. Bac nào có chỗ hay cùng up lên.
Chổ Baby cũng OK roài.
Còn không thì có thể tham khảo thêm chổ <span style=""color: #ff0000;"">này</span>, hy vọng mát mẽ (tiền ít mà thịt nhiều).:D:D:D

Hạng B2
10/9/12
396
64
28
babydriver nói:
quangpham71 nói:
Nữa hả, kỳ này ko có chiếc Fiat nào :D
giaphu, leviet nhận lời em mới dám tổ chức Bac ơi :)
E nghe bác HT nói làm E sướng nhá... giớ thì E là nhân vật QT trong fiat rùi(còn có vài chiếc hà...) về CT thì ok rụi...theo ý E thì chỗ nào gần,và đi trong ngày hoặc 2 ngày tối đa,chủ yếu AE họp mặt giao luu ăn nhậu và đàn hát... miễn ngon rẻ là được...
còn vụ âm thanh nhạc cụ thì E vẫn như cũ ạ....E sẽ lo...các bác có ý con kiến nào kg?

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
leviet45 nói:
babydriver nói:
quangpham71 nói:
Nữa hả, kỳ này ko có chiếc Fiat nào :D
giaphu, leviet nhận lời em mới dám tổ chức Bac ơi :)
E nghe bác HT nói làm E sướng nhá... giớ thì E là nhân vật QT trong fiat rùi(còn có vài chiếc hà...) về CT thì ok rụi...theo ý E thì chỗ nào gần,và đi trong ngày hoặc 2 ngày tối đa,chủ yếu AE họp mặt giao luu ăn nhậu và đàn hát... miễn ngon rẻ là được...
còn vụ âm thanh nhạc cụ thì E vẫn như cũ ạ....E sẽ lo...các bác có ý con kiến nào kg?
Gặp giaphu đá bóng tối nay cũng ok rồi, thêm Bac leviet nữa thì quá
Chặng này đi về khoảng 500km, có không khí lạnh cao nguyên, có nắng gió của biển, mong gì hơn. Đêm bãi biển, Harmonica quyện tiếng đàn Ghita còn gì bằng.
Chơi hén :D

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Tập trung chuyên môn, bàn vụ đi chơi.
Có kế hoạch là xuất phát tối thứ 6, khoảng 7g. Bóng bàn thêm....

Đội hình tạm thời :
1. Baby
2. lamnguyen_ttt
3. Connect
4. leviet45
5. giaphu
6. 3ms
7...

Sáng có hỏi bên khu du lịch Song Hiền (Hòn Rơm vào khoảng 3km), phòng 400 ngàn. Cần ăn uống gì đáp ứng được. Vụ tối kéo điện ra bãi biển hát hò ok.

Hạng D
13/2/09
3.363
18.887
113
Bình Dương
Em mới liên lạc bên Resort Sóng Biển Xanh,hết phòng!Còn phòng Vip 1100k/đêm:confused:...Em nghĩ đây là tình trạng chung,nếu được mình tranh thủ đăng kí và book phòng trước bên Song Hiền cho chắc,tránh tình trạng chạy vòng vòng tìm phòng ốc,mất vui!@Baby gom lại trang 1 cho dễ theo dõi!
- 1. Em 2L 1N
...
...

Status
Không mở trả lời sau này.