Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Kính gửi Hội trưởng! Vì ở thớt kia bác khóa rồi, nên miu đành phải lập thớt mới.
Xung quanh chuyện bầu Hội trưởng cho nhiệm kỳ mới, miu đã có ý kiến cá nhân về việc đề cử cá nhân thành viên miumiusg rồi ạ. Miu nghĩ là bác có đọc qua.
ở bất kỳ một cuộc bầu cử, ứng cử nào, quyền cá nhân đồng ý hay từ chối của người được đề cử phải được tôn trọng. Không thể cứ được đề cử là HT tự động đưa người được đề cử vào danh sách bầu như vậy, thế là quá vô tư và thậm chí là thiếu tôn trọng ý kiến cá nhân của người được bầu đấy HT ơi.
Khi miu đã từ chối, là đã nói rõ ý mình, và như vậy, nghiễm nhiên miu không đồng ý đưa tên mình vào cuộc bầu chọn này. Mong HT ngay lập tức bỏ nick miumiusg ra khỏi cuộc bầu cử đi ạ.
Một lần nữa cảm ơn các bác đã đề cử miumiusg. Sự ưu ái đó, miu nguyện đền đáp bằng nhiều hình thức hành động khác.

Hạng C
4/12/12
892
1.909
93
Hội trưởng chỉ là người tông hợp ý nguyện của các Thành viên.
Em thấy khi Mợ Miu đã viết lên tâm tư vậy chắc các Thành viên sẽ hiểu, thông cảm và biết cách lựa chọn Hội trưởng mới cho mình!

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
không hiểu bác bên trên nói gì. hê hê. chỉ là em ko đồng ý đưa em vào cuộc bầu chọn thôi, chứ ko muốn chờ đến lúc chính thức.
Quy định là được 5 thành viên đưa vào cuộc bình chọn, nên em muốn để cho người xứng đáng hơn, chứ đâu phải là thiếu trách nhiệm treo đó cho các bác lựa trong khi mình đứng ngoài. Còn chức HT thì chắc chắn là không phải em rồi, em biết chứ bác bên trên.

28/3/13
2.339
1.769
113
Hihihi.............. Hoàn toàn đồng ý với Mợ mèo........ ý lộn Mợ Miu. Quyền riêng tư của mổi người phải được tôn trọng tối đa. :3duongbia:

• Like
Reactions: ph1352003
Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
em không đồng ý với ý trên của Hội trưởng. tổng hợp yêu quý là một chuyện, nhưng đưa tên 1 người lên mạng bình chọn công khai cho 1 chức vụ mà không cần đếm xỉa đến mong muốn và năng lực của họ lại là một chuyện khác.
em cũng là một thành viên XNL, em cũng có ý nguyện và em đang có ý kiến về chính việc sử dụng tên của 1 thành viên XNL là em. hihi, không hiểu tại sao HT lại không chấp thuận việc em yêu cầu tôn trọng ý kiến của em ạ.
Một lần nữa, em yêu cầu bỏ tên của em ra khỏi cuộc bình chọn công khai này. Để vậy là cực kỳ sai rồi HT ơi.

• Like
Reactions: PhD
Hạng C
12/12/12
939
73
28
53
Xì Phố
em không đồng ý với ý trên của Hội trưởng. tổng hợp yêu quý là một chuyện, nhưng đưa tên 1 người lên mạng bình chọn công khai cho 1 chức vụ mà không cần đếm xỉa đến mong muốn và năng lực của họ lại là một chuyện khác.
em cũng là một thành viên XNL, em cũng có ý nguyện và em đang có ý kiến về chính việc sử dụng tên của 1 thành viên XNL là em. hihi, không hiểu tại sao HT lại không chấp thuận việc em yêu cầu tôn trọng ý kiến của em ạ.
Một lần nữa, em yêu cầu bỏ tên của em ra khỏi cuộc bình chọn công khai này. Để vậy là cực kỳ sai rồi HT ơi.
HT nói đúng rồi, Mợ yên tâm chờ kết quả... hehehe

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Kính các bác.
Như tinh thần thông báo số 5 trước đó và em chỉ làm theo tinh thần này thôi ạh.

Việc các bác có tên trong danh sách bình bầu đó là thể hiện sự yêu mến của các thành viên bằng việc giới thiệu các bác. Em chỉ là người tổng hợp các ý nguyện này thôi ạh.
Việc bác thông báo là một chuyện, em không đồng ý thông báo đó và không đồng ý có tên trong danh sách ứng viên là member right :) của cá nhân em.
Không ưng thì đừng ép, tội nghiệp :p