Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Nhận được thư mời của Ban Chủ Nhiệm lâm thời, Bác Saigonvw. Em xin copy thông báo để anh em quan tâm đến Bộ môn Xe địa hình biết và tham gia cuộc họp nhằm xây dựng phong trào cũng như đóng góp cho một thú vui. Các bác dành chút thời gian tham dự và chia sẻ ý kiến nhé.... Cheer....
.................
THÔNG BÁO MỜI HỌP
Ban Chủ nhiệm lâm thời Hội Xe Địa Hình Sài Gòn (SOA ) Xin thông báo tới toàn thể Anh, Em là Hội viên Hội Xe Địa Hình Sài Gòn và các Anh, Em khác có quan tâm đến phong trào Xe Địa Hình tại Thành phố Hồ Chí Minh tới dự buổi họp Đại hội thường niên năm 2013
Thời gian : 14h00 ngày 12/10/2013
Địa điểm : Cafe Rosse - Trong khuôn viên khách sạn Kỳ Hòa - 238 Đường 3/2 - Quận 10, Tp.Hồ Chí Minh ( Kế Nhà Hát Hòa Bình )
Nội dung : - Tổng kết hoạt động của Hội năm 2012-2013
- Tổng kết hoạt động của Ban Chấp Hành lâm thời
- Phương hướng hoạt động của Hội trong thời gian tới
Đề nghị các Hội viên tham dự đầy đủ, đúng giờ.
Anh, Em đã đọc được thông báo này xin vui lòng thông báo lại cho các Anh, Em khác không có điều kiện tham gia Faceboock hoặc mạng internet

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Thư thông báo như trên không trân trọng, đã là các thành viên có chức hay chủ nhiệm thì cũng nên có thông báo bằng văn bản. Thư mời này sao giống thư mời offline ăn nhậu quá .. mà offline thì bác F1racer đã xin ý kiến của bác Toy chưa? có văn bản chấp thuận hay chưa??:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Toy nhận được thư và phong bì luôn rồi. Ai chưa có thì xem lại ????

Status
Không mở trả lời sau này.