Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
thangtnl nói:
cherie nói:
phuctrh nói:
tui giống bác 2k nè mợ. có giải pháp nào hông ta ? ngắm cái avatar thấy mỗi cái " chân mợ dài" , còn thì ... toét mắt, hổng thấy giề ... :D chịu khó tăng 2 đi mợ

e ở tuốt Gò Vấp xa xôi, ít khi qua Q.7, e sợ đi qua đó lạc đường hem về được nên mới ở nhà nè ;);)
p/s cái avarta ấy ah bác...... nói nhỏ là chân e hok có dài, tại hình có photoshop nó thế ;);)

Mợ qua Tân Bình đi chung không ?:D

[/quote]

Đi liền ;);)

Chi Hội Trưởng P.O.C
NắngSG nói:
Bà con ơi, hôm nay em ko đi được vì xe em đang đưa đi bảo dưỡng mất rồi, họ hẹn sáng nay lấy tưởng về đi kịp, nhưng giờ lại hẹn chiều mới xong, bác Rk106 đâu rùi? làm chứng cho em đi. Kính mong các bác lượng tình tha tội ạ:).
Chỗ bưởi bòng , bé Nắng ở nhà đê , để anh em còn thoải mái con gà mái chứ :D

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com
cherie nói:
thangtnl nói:
cherie nói:
phuctrh nói:
tui giống bác 2k nè mợ. có giải pháp nào hông ta ? ngắm cái avatar thấy mỗi cái " chân mợ dài" , còn thì ... toét mắt, hổng thấy giề ... :D chịu khó tăng 2 đi mợ

e ở tuốt Gò Vấp xa xôi, ít khi qua Q.7, e sợ đi qua đó lạc đường hem về được nên mới ở nhà nè ;);)
p/s cái avarta ấy ah bác...... nói nhỏ là chân e hok có dài, tại hình có photoshop nó thế ;);)

Mợ qua Tân Bình đi chung không ?:D

Đi liền ;);)
[/quote]

Đến chợ Tan Bình thì gọi anh....:D

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Uả vậy hả, may mà em chưa đi, đang định ghé tăng 2 nè. Cám ơn haobui nhé.
haobui nói:
NắngSG nói:
Bà con ơi, hôm nay em ko đi được vì xe em đang đưa đi bảo dưỡng mất rồi, họ hẹn sáng nay lấy tưởng về đi kịp, nhưng giờ lại hẹn chiều mới xong, bác Rk106 đâu rùi? làm chứng cho em đi. Kính mong các bác lượng tình tha tội ạ:).
Chỗ bưởi bòng , bé Nắng ở nhà đê , để anh em còn thoải mái con gà mái chứ :D

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
Đã có mặt tại Bằng Lăng quán, đang ổn định đội hình

Hạng B2
15/3/09
430
10.719
93
www.youngpos.com
JBL.WWE nói:
A em vẫn đang làm ca lẻ
Thank bác JBL.WWE, bác Tuando chia sẻ kinh nghiệm trong ngày hôm nay nhé ... là thằng phần mềm tập tành mở cty và đi lên bằng vốn quản lý góp nhặt chẳng có hệ thống khỉ gì hết, rồi may mắn được làm bên cty có ông sếp tận tình chỉ bảo và đào tạo về PM, Scrum,..
Tuy cuôc hội thảo hôm nay có nhiều vấn đề đi hơi lệnh 1 chút nhưng em cũng đã nắm bắt được 1 tý ạ và cảm thấy bài giảng của bác JBL.WWE có nét giống phương pháp Scrum thì phải ? Và em tham chiếu phương pháp Scrum về sản xuất software có thể áp dụng ngành sản xuất vì nói chung về cấu trúc chính không khác nhau nhiều là mấy.
Nhân đây, em cũng xin chia sẻ cùng các bác trang web mà có thể hữu ích : http://gojko.net/ ,
Một lần nữa cám ơn tất cả các bác đã truyền đạt và chia sẻ kinh nghiệp của mình trong ngày hôm nay và chúc doanh nghiệp của các bác sẽ đạt được nhiều thành tựu trong gian đoạn đen tối này.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.