Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.523
113
www.phindeli.com
Richievn nói:
Em lam ngan hang, xin mot chan len ngoi hong hot cho tang 2 :D Lua da chuyen cho Hanh Meo :D

Chỉ tham gia tăng 2 thì không cần chuyển lúa trước nha các bác ... trừ phi các bác muốn đóng góp cho quỹ từ thiện. Chi phí tăng 2 sẽ Campuchia tại chỗ ở Bằng Lăng quán.

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
ha ha... đọc tới đây em cười ngất, vì doanh nghiệp em nhỏ bằng con kiến nên cũng chỉ định lót dép hóng, vậy thì em mang dép vô lại rồi cố gắng chạy từ Cần giờ lên cho kịp tăng 2 được ko bác HT?:D
tuando nói:
Lót dép có ... đóng tiền hông?:D Không thì ... xê ra cho người ta làm việc.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.523
113
www.phindeli.com
KevinPAK nói:
Em đăng ký 1 vé nghe thôi, có giảm giá không ta?. Để em xin bác Lơ cho em đi, sẳn tiện em chào quảng cáo đến các bác luôn ( 2 in 1).
Sẩn phẩm: Dịch vụ quảng cáo trên Otosaigon.com ( banner & sticky..).
Riêng bác Lơ tính tiền gấp đôi, ổng giàu lắm :D

Nói giỡn vậy chứ Cty Cổ phần Ô Tô Xuyên Việt được 1 xuất free nha bác KevinPAK ... đối tác chiến lược mà lỵ ... :)

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.523
113
www.phindeli.com
NắngSG nói:
ha ha... đọc tới đây em cười ngất, vì doanh nghiệp em nhỏ bằng con kiến nên cũng chỉ định lót dép hóng, vậy thì em mang dép vô lại rồi cố gắng chạy từ Cần giờ lên cho kịp tăng 2 được ko bác HT?:D
tuando nói:
Welcome chị
, sao không tham gia tăng 1 luôn cho máu ... :)

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
ha ha... vì doanh nghiệp của em nhỏ bằng con kiến, mới cả cái bộ nhớ của cháu nó cũ quá rồi bác HT ơi, học một đằng nó ghi một nẻo thì nguy hiểm lém:D mới cả dạo này cháu bận dự án dưới miệt Cần giờ lận, nên sợ chạy về ko kịp ạ. Các bác các mợ cứ thảo luận học tập thiệt máu vô, mai mốt lỡ may doanh nghiệp của cháu nó phình ra thì cho cháu cắp sách chạy theo ghi lại bài đc ko ạ?:D .
tuando nói:
NắngSG nói:
tuando nói:
Welcome chị
, sao không tham gia tăng 1 luôn cho máu ... :)

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.