Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
23/2/12
79
0
0
Em 1 suất nhé, mai em đi chuyển mắn nì. Doanh nghiệp em cũng bé lắm nên đóng 1 nửa thôi đc ko :D

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.530
113
www.phindeli.com
Chi phí tổ chức thực ra thấp hơn nhiều. Tiền đóng chủ yếu là góp cho mục đích từ thiện các bác à.

Kinh nghiệm của em: giá vé phải cao thì tinh thần hội họp mới nghiêm túc, tập trung, thảo luận mới đạt chất lượng :D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
e làm ăn nhỏ nên mô hình cũng nhỏ, vào ngồi nghe thảo luận chắc chả thâm tháp vào đâu, giống như "vịt nghe sấm" thì khổ thân e lắm, e xin phép ở nhà theo dõi từ xa ah! ;);)
p/s: ngày mai e xin phép chuyển vô TK mợ hạnh 300 nghìn để ủnghộ từ thiện nhé!

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/09
3.410
16.362
113
Mục đích chính của em là tìm lão hội phó đòi bộ logo mới hội trưởng ah j/k :D:D:D:D

tuando nói:
Richievn nói:
Em lam ngan hang, xin mot chan len ngoi hong hot cho tang 2 :D Lua da chuyen cho Hanh Meo :D

Chỉ tham gia tăng 2 thì không cần chuyển lúa trước nha các bác ... trừ phi các bác muốn đóng góp cho quỹ từ thiện. Chi phí tăng 2 sẽ Campuchia tại chỗ ở Bằng Lăng quán.

nick cũ xì mà mới gì. Chắc toàn online đọc chùa :D , giờ kinh tế khó khăn qua, bán nước & thiết bị lọc chậm, nên có thời gian rảnh nên mò vào đây "chơi" :D

Giong cty thèng bạn em. Tên hồi đi học trường làng chung với em là HoànChập
Tiện thể. e đký 1 vé nhé . hôm qua ck cho Mèo rồi đuôi tk 2732
thietbiloc nói:
Em moi dang ky 1 ve nghe, khong noi.
Số lệnh giao dịch
Order Number 1804120542677001

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
mình thì canh me tay này vay ít tiền mở quán cơm nên phải câu đấy:D
Richievn nói:
Mục đích chính của em là tìm lão hội phó đòi bộ logo mới hội trưởng ah j/k :D:D:D:D

tuando nói:
Richievn nói:
Em lam ngan hang, xin mot chan len ngoi hong hot cho tang 2 :D Lua da chuyen cho Hanh Meo :D

Chỉ tham gia tăng 2 thì không cần chuyển lúa trước nha các bác ... trừ phi các bác muốn đóng góp cho quỹ từ thiện. Chi phí tăng 2 sẽ Campuchia tại chỗ ở Bằng Lăng quán.

Hạng D
15/12/06
1.211
5.424
133
39
Cho em xin 1 vé lên nghe các bác chém gió nghe bác HT. Hy vọng về Việt Nam trước 5/5.
Ngành nghề: XNK Thủy Sản...
Em đã chuyển tiền cho mợ Hạnh.Phạm. Nhờ mợ check TK hộ nhé...

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
báo cáo các bác là hôm qua tới giờ em nhận được khá khá tin nhắn báo có, chừng ... 40 cái đầy nhóc hộp thư mỗi khi mở điện thoại, tưởng là ai đăng ký đều chuyển tiền ào ào làm em mừng... hụt, vì ai dè nhà mạng lỗi hay sao mà mỗi lệnh nhận tiền nó tương cho em 3-4 cái sms đọc hoài muốn rã mắt, em phải tạo folder riêng quẳng vào đó rồi hôm nay mới có thời gian check tài khoản và list ra con số chính xác, tới giờ phút này đã có các bác có ghế chính thức như sau
DANH SÁCH ĐÃ ĐÓNG 300K PHÍ OFFLINE OSFI 5/5 - thứ tự theo thời gian ck.
1-Huongque
2-nqkhanhhn
3-RICHIEVN
4-thietbiloc
5-Mondeo07
6-phuctrh
7-STEELMAN
8-Nobitta
9-NHANTRAN6484
10-CHERIE
11-ngo_anhvu2000
12- hanh.pham

bangvsg nói:
* Số Tài khoản mợ Hạnh khó nhớ quá... để em mở cho mợ số TK đọc 1 lần nhớ liền hen :D
he he ... khuyến mãi cho em cái gì đi rồi em ... suy nghĩ, vì nó khó nhớ dưng em cũng ráng gần thuộc lòng được đống số đó gòi ạ ... gần thuộc thôi vì lâu lâu cũng quên hoài.:D

Hạng F
4/1/08
8.307
115.579
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
phuctrh nói:
nick cũ xì mà mới gì. Chắc toàn online đọc chùa :D , giờ kinh tế khó khăn qua, bán nước & thiết bị lọc chậm, nên có thời gian rảnh nên mò vào đây "chơi" :D

Dạ, em đọc chùa chứ biết gì đâu mà chém. Nay lại được bác cho biết thêm cái "chơi".

phuctrh nói:
Giong cty thèng bạn em. Tên hồi đi học trường làng chung với em là HoànChập

Vậy là bác có đi học nên có bạn học.

Mấy người đến chỗ em, gặp bảo vệ xưng là bạn học, bị bảo vệ đuổi ra. Lý do: Thằng đó nó có đi học bao giờ đâu!

Hẹn gặp bác sau. Bác ngồi sau em 2 ghế đấy.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Iem đã chuyển lúa cho mợ Mèo. bác Chủ hội cho xin một ghế nhé

Status
Không mở trả lời sau này.