Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
nam770 nói:
các bác có thể cho thêm chi tiết về tăng 2 được không ạ để có thêm động lực để đi ạ? vd như địa điểm, thời gian :D
lần sau bác chịu khó đọc kỹ kỹ vào 1 tí, ai cũng nhào ra hỏi như bác hết chẳng ai mún trả nhời, thông tin nó lù lù ở trang 1 kìa. Em quote lại cho bác xem đây
tuando nói:
Thời gian: 8h30 -12h ngày Thứ Bảy 5/5/2012
2. Đến tham dự đúng giờ, nhiệt tình chém :D
3. Offline
giao lưu sau buổi họp. Em đề nghị Bằng Lăng quán đường Nguyễn Thị Thập.

recdecor nói:
Sis ơi. số 18 của em. Em ck xong là phóng vèo lên xe nên chưa báo cáo.
REC decor nhé chị
ok em, chị đã sửa ở bài trước rồi nhé, thanks bé Rec.

Hạng D
9/2/10
1.358
505
113
37
:) Nghe mấy anh chị đi trước chia sẽ này thích quá. Nhưng em đang là nhân viên cho 1 cty, nếu tới nghe thì hiệu quả đến đâu ạ. Tại thấy mô hình định hướng là dành cho các anh chị là người đứng đầu các doanh nghiệp vừa vả nhỏ ?
Em xin các anh chị chia sẽ chân thành vì em ko phải là dân ném đá hội nghị

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
hang_xeng nói:
:) Nghe mấy anh chị đi trước chia sẽ này thích quá. Nhưng em đang là nhân viên cho 1 cty, nếu tới nghe thì hiệu quả đến đâu ạ. Tại thấy mô hình định hướng là dành cho các anh chị là người đứng đầu các doanh nghiệp vừa vả nhỏ ?
khả năng tiếp thu của bác đến đâu ????

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
Hanh.Pham nói:
hang_xeng nói:
Cả hai câu đều không trả lời ngay được hỉ:D

5/11/11
104
28
28
Liqui Moly nói:
Hanh.Pham nói:
hang_xeng nói:
Cả hai câu đều không trả lời ngay được hỉ:D
Hiệu quả chớ, ít nhất là bác chém gió ở cái FI này không có ai nhảy xổ ra chặn họng

Em nghĩ đây chỉ là một cái hội thảo bỏ túi. Em cảm thấy chưa đủ trình, em toàn cứ năng nhặt chặt bị, tới đâu hay tới đó, nên cũng không dám mon men tới.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.604
113
Vietnam
Hội thảo được điều bởi toàn dân chém gió chuyên nghiệp nên nếu ko áp dụng cho DN được thì cũng có thể cua mấy em gái mới ra trường được. Quan trọng nhất của FI offline là tăng 3 các bác à.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
vụ chem gió cua đào nghe có vẻ háp dẫn nhể ....

Last edited by a moderator:
Hạng C
14/6/11
691
31.875
93
Long An
Em có ý kiến nhỏ này các bác/mợ xem xét coi có xài được hông nhen. Em thì muốn tham gia nhưng đang ở xa không tham gia được. Em nghĩ nếu các bác/mợ set up quay lại video buổi nói chuyện cho em có cơ hội nghe được những trao đổi của buổi nói chuyện thì hay quá. Dĩ nhiên ai muốn nhận video này cũng phải đóng khoản tiền như các bác/mợ tham gia. Cái video này còn có ích cho các bác tham dự offline mà sau này muốn review lại nữa.

PS: Em nảy ra cái ý này vì hổm rài em tập tọe dùng cái iTunes U (trước đây thì vọc cái OCW của MIT trên web) thấy khá hữu ích.

Hạng D
3/4/08
3.520
1.606
113
Em muốn tham dự , mà nghe nói hệ thống chuyển khoản của mấy ngân hàng VN không được tin cậy lắm .
Có cách nào gặp được trực tiếp mợ Hanh.Pham để trao tiền không ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.