Tập Lái
24/6/07
9
0
0
Thấy các bác chơi mấy em Bọ nên em cũng muốn có một em để chơi nhưng ngân sách hạn hẹp. Bác nào biết chỗ nào có em Bọ sắt vụn hoặc bác nào chán cần bán giới thiệu em với. Em muốn tìm một em rẻ rẻ để về nhà nghịch. Bác nào biết giới thiệu cho em em xin cám ơn nhiều.

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
RE: Thu mua sắt vụn

Bác đưa tiêu đề thiếu thực tế quá."Bọ sắt vụn"đắt hơn nhiều xe đang lưu hành đó bác.Mình nghĩ thế không biết có sai lắm không..!

Tập Lái
24/6/07
9
0
0

Bác hiểu nhầm ý em rồi! Em muốn tìm một em còn nguyên ý hoặc chỉ bị sờ nhẹ thôi. Như vậy em sẽ được tự ý độ theo ý của mình. Bác biết em nào ko? Em thấy mọi người bảo trong Sai Gon nhiều lắm mà em ở ngoài HN nên chẳng biết tình hình trong đó thế nào. Bác biết chỉ dùm em với. Thanks!

Tập Lái
21/5/07
18
0
0

Hà Nội thì em pó tay...ngoai đó hiện giờ ít lắm bác à. Nếu bác muốn mua thì chịu khó vào nam một chuyến...mấy con xe như ý của bác thì trong này vô tư. khoảng 30-40tr ...chúc bác thành công

Tập Lái
24/6/07
9
0
0

Bác ơi con 30tr thì đc khoảng bao nhiêu %. Bác có ảnh không cho em xem ảnh vài con. Dạo này em không nghỉ được vừa hết nghỉ phép rồi! Hic hic...

Tập Lái
21/5/07
18
0
0

mấy em này thì khoag 70-80% bác à. 30% còn lại là do mình o bế nó thế nào thôi...hình thì....hic hic..

Hạng C
5/12/06
674
14
18
-) từ :-) từ :-) từ

Trích đoạn: tiennga

Bác ơi con 30tr thì đc khoảng bao nhiêu %. Bác có ảnh không cho em xem ảnh vài con. Dạo này em không nghỉ được vừa hết nghỉ phép rồi! Hic hic...

Nếu bác muốn mua một em Bọ về 'nghịch' thì giá bây giờ khỏang 50-70 triệu. Con bọ dạo này bắt đầu lên giá rồi vì đã khan hiếm, các bác chơi bọ đã lùng sục đào bới hầu như hết cả rồi, trừ phi bác 'trúng số' mà phát hiện ra trong quần chúng :D:Dhe he. Với 30 tr thì hồi này hơi khó kiếm một con cho nghiêm túc: nó sẽ làm cho bác chán nản rất nhanh, từ đam mê chuyển sang ...hôn mê chả mấy chốc. Nếu bác muốn chơi bọ thì ngoài sự đam mê, phải chuẩn bị một ngân sách kha khá và rất .... rất ... rất nhiều thời gian. Bác cố gắng một tí thì sẽ tốt hơn đến khi đủ các điều kiện trên thì hãy mua và ... trong thời gian chờ đợi, bác nhớ tham khảo kinh nghiệm nghiên cứu tài liệu trước khi bắt đầu chơi nhé. Chúc bác toại nguyện:)

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: yanni

mấy em này thì khoag 70-80% bác à. 30% còn lại là do mình o bế nó thế nào thôi...hình thì....hic hic..

E nghĩ là ở VN hiện nay số xe Con Bọ >70% chỉ có thể đếm được trên đầu ngón tay của một bàn tay và không có giá dứoi 10.000 thằng Mỹ đâu Bác ơi

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Bác SGVW hiểu nhầm rồi bác ấy nói 70-80 % là nói cái khung xe đấy :D :D