ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0
RE: Thu mua sắt vụn

Không biết bác chủ ga ra này có tham gia OS không ? lên tiếng đi , anh em đang dọn con bọ , rất cần phụ tùng. Nhìn mấy cái tủ phụ tùng VW đã con mắt quá. phương thức bán như thế nào nhỉ ? Thông thường hàng Cip 1 là có bảo hành , ở đây có không ? Mong nhận đươc trả lời của các bác càng sớm càng tốt , kính

Hạng B2
8/5/05
115
0
16

địa chỉ ở đâu ? bác cho biết luôn . Nhìn hàng Cip 1 đẹp quá. giá cả như thế nào hả bác ? có phải cong ty Triều an không ? chiếc máy 1100 nhìn hình thức đẹp quá ! còn thiếu bộ dây chi lửa, mobin ,
@ ktx , em còn hỏng biết cái máy này của đời nào nữa mà bác lại hỏi em dây chia lửa , mobin :)
Theo ông chủ garage này thì tất cả hàng đều nhập từ Mẽo . Em cũng có để ý thấy mấy " Carton box sticker " dán phiá ngoài thùng hàng thì đúng là nhập thiệt .

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Sao bác không chộp từ dưới lên? nhìn cái máy xe cứ như mô hình,gác trên cái khung sắt...!!!

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM

@NHAT TRIEU: lúc này bác đổi avata mới đẹp quá, chừng nào rửa xe được hở bác:D:D

Kem
Tập Lái
2/12/06
10
0
3
53
www.mail.com

- Em đã từng sửa xe và thăy phụ tùng ở đây, nếu có hư được bạo hành miễn phí.
- Chủ ga ra tên Hùng, địa chỉ e ko nhớ nhưng đi từ ĐBLĩnh rẽ vào BĐTúy đi qua cầu(khỏang 3 hẻm) nhìn bên phải có cái chùa đang xây là rẽ phải thì sẽ thấy ga ra.
- Anh em thừơng ghé đây toàn những bác có tiếng trong CLB WV rất vui và tư vấn rất hay.

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: ktx

địa chỉ ở đâu ? bác cho biết luôn . Nhìn hàng Cip 1 đẹp quá. giá cả như thế nào hả bác ? có phải cong ty Triều an không ? chiếc máy 1100 nhìn hình thức đẹp quá ! còn thiếu bộ dây chi lửa, mobin , nhớt máy đổ chỗ nào ?

Bác KTX này cứ giả bộ không hà :D Chủ tiệm đã từng đi xuyên việt với Bác, Bác vưỡn thường nghé chỗ này nhậu mà :D:D:D
Góp ý với Bác chủ tiệm tý : Máy 1100 thì nên gắn Di-na-mo 6V và bình xăng con Pic 28 mới đúng điệu:D

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: ktx

địa chỉ ở đâu ? bác cho biết luôn . Nhìn hàng Cip 1 đẹp quá. giá cả như thế nào hả bác ? có phải cong ty Triều an không ? chiếc máy 1100 nhìn hình thức đẹp quá ! còn thiếu bộ dây chi lửa, mobin , nhớt máy đổ chỗ nào ?
Bác cứ đùa! Chiều nào bác chẳng ghé đây!heheehehe

Tập Lái
24/6/07
9
0
0

Em xin lỗi các bác mấy hôm nay em bận quá nên ko online đc. Bác NHAT TRIEU cho em 500 thông tin về em trong ảnh của bác đi. Con của bác ở đâu em muốn xem xe thì thế nào, máy móc ra sao, giấy tờ thế nào? Em thấy các bác bảo dạo này VW đang ngày càng khan hiếm nên em lại càng muốn lấy một em về "om hàng" ko sợ nó tiệt chủng thì chết. Một lần nữa em xin cám ơn các bác đã quan tâm và chia xe với em trong Box này.

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Bác tiennga thu mua sắt vụn làm chi cho khổ...cưới luôn một em từ 6000, 7000 thằng Mỹ trở lên ..thế mới sướng bác ạ.....

VW1100

Tập Lái
24/6/07
9
0
0

Trời nếu em có nhiều tiền thì em đã cưới hẳn một em SLK hay CLR hoặc Astorn Martin DB9 rồi. Đằng này em ko có nhiều tiền nên mới muốn chơi xe sắt vụn như thế này (để mình cũng có một em VW sánh cùng anh em). Với cả em thích chơi xe này là vì sở thích giống như các bác sài Handy Phone bi giờ toàn tìm về cuội nguồn sài toàn màn hình đen trắng như em N6310i hoặc N6210. Các bác thông cảm với hoàn cảnh của em xem có em VW nào sắt vụn giới thiệu cho em. Có giấy tờ hay ko có cũng đc (vì em quen nhiều anh em ở Đăng Kiểm chắc làm giấy tờ cũng chẳng vấn đề gì).