Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
RE: Thu mua sắt vụn

Mình lại nghĩ là 70-80% trọng lượng xe :):):)..!

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Tui vừa phát hiện một người quen của tui cũng có một em BỌ.Ông này đã gắn bó với em nó từ hồi còn trẻ,nghe nói có mấy người gạ gẫm mua lại nhưng ổng không ngần ngại từ chối thẳng thừng.Vì thế mà tui đang hy vọng lắm...Tui đã dặn người nhà của ông ấy nhớ để dành mai mốt bán cho tui,nếu trước khi ổng qua đời mà có ý muốn gả bán thì hãy nói với ông rằng gia đình không muốn bán mà chỉ muốn giữ lại làm kỷ niệm.Như vậy ông sẽ hài lòng và yên tâm ra đi...và chắc chắn 99,99% là sau này tui sẽ được sở hữu em Bọ này các bác nhỉ?:D

Hạng B2
8/5/05
115
0
16

@ Bác tiennga , em thấy em bọ này chủ kêu bán $2,000 . Em thì chưa biết chơi bọ nên hỏng biết giá đó như thế nào ? Nếu bác thấy được thì em sẽ PM cho bác địa chỉ của em nó .

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83

Em này mà ra biển số,dán đăng kiểm xong...Hổng dám sắt vụn đâu !!!

Tập Lái
24/6/07
9
0
0

Em xin cám ơn các bác đã tư vấn giúp em.
Con trong ảnh của bác NHAT TRIEU đẹp quá. Nhưng mà giá đấy ko biết có Max quá không? Các bác nhận xét hộ em xe mọt thế này có vá víu độ được không? Em không biết lấy em này về phải thêm bao nhiêu $ nữa nó mới chạy. Bác NHAT TRIEU xem lại hộ em giá với. Em xin cám ơn nhiều!

Last edited by a moderator:
Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Xe này nếu có giấy tờ đầy đủ - sang tên được thì 2000USD không phải là đắt .
Dọn lại thì vô chừng lắm, trước hết phải rã máy ra kiểm tra lại nếu hên, máy còn cứng ( Cốt máy, Zên chưa hết cost, Block chưa bị mục, chân Gu-Zông chưa bị nhổ ... ) thì Bác chuẩn bị sẵn khỏang 7000USD để mua đồ, và khoảng 3000USD để làm đồng, sơn lại, nội thất ...

Nếu máy đã cũ quá thì phục hồi lại rất khó và không ngon, đầu tư vô thêm chỉ tốn tiền thôi -> Thành thực khuyên Bác nên bán lại cho mấy Bác thợ, thu hồi vốn ( Lỗ một ít ) kiếm cơ hội khác.
Hơn nữa xe này đời 1500 nên cũng không có gía trị lắm Bác nên cân nhắc trước khi đầu tư .:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/6/07
343
0
0

Xem trong hình, E thấy máy con này có vẻ còn jin, mặc dù sét đốm nhưng màu pu-li, màu dù lửa sớm, màu cổ hút.... cũng khá. Còn phần đồng sơn, đèn còi... Cũng là "trông hình mà bắt ruột mò" vậy thôi. Nếu "máu" thì tới tận nơi "mục "sờ" thị" cho mãn

Hạng B2
8/5/05
115
0
16

@Bác tiennga, như em đã nói, vì chưa biết chơi bọ nên không biết giá trên mắc rẽ như thế nào ?! Muốn tìm mua chắc bác phải cần sự tham vấn của mấy bác chơi bọ thôi.
Hôm trước, em thấy tại một garage có nhiều phụ tùng bọ lắm .Em thấy sướng nhất là mấy bác chơi bọ, luôn có sẳn phụ tùng mới để dọn .

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

địa chỉ ở đâu ? bác cho biết luôn . Nhìn hàng Cip 1 đẹp quá. giá cả như thế nào hả bác ? có phải cong ty Triều an không ? chiếc máy 1100 nhìn hình thức đẹp quá ! còn thiếu bộ dây chi lửa, mobin , nhớt máy đổ chỗ nào ?