Status
Không mở trả lời sau này.
20/12/08
240
95
28
bravia nói:
ôi 3.850m2 ruộng của tui chờ đền bù, bác nào muốn tiếp tục ôm bom thì em gửi giá 1,99999tr/m2 thôi:(:(
co om them chut di bac, sap toi se co bien do,

Hạng B1
7/5/11
83
26
18
46
Nghe nói trong khu 5 có nền thì đã có sổ đỏ. Có nền không sổ. Mấy nền ko sổ đều bị vướng ở thuế không sang tên được. Đúng ko các bác?

Còn khu Phú Nhuận TML gần bên vị trí tốt hơn mà giá cũng mềm. Thanh toán 95% rồi. Mấy cái này đụng vô có sao ko ha.

Hạng C
29/3/11
794
10
18
thekyrealestate.com.vn
orange tree nói:
Nghe nói trong khu 5 có nền thì đã có sổ đỏ. Có nền không sổ. Mấy nền ko sổ đều bị vướng ở thuế không sang tên được. Đúng ko các bác?

Còn khu Phú Nhuận TML gần bên vị trí tốt hơn mà giá cũng mềm. Thanh toán 95% rồi. Mấy cái này đụng vô có sao ko ha.
bực ghê ta, đánh xong rôi thì cái yahoo làm cho đứng máy.

đúng là khu 5 có nền đã có nhưng ko giao cho khách, khi nào xây nhà cấp sổ hồng.

THU THIEM VILLA -  QUAN 2 - Vài hình ảnh thực tế về dự án!

THU THIEM VILLA -  QUAN 2 - Vài hình ảnh thực tế về dự án!

Từ khi nghị đinh 71 ra, tất cả HD góp vôn đều ko mua bán, sang tên được nhưng cũng tùy nơi, tùy dự án mà có sang tên đươc hay ko.
Thủ Thiêm Villa sang tên đươc.
Giữa PN và TT đêu có vẻ riêng. Vị trí gần như tương tự, diện tích PN nhỏ hơn TT nên dễ mua bán, nếu mua đầu tư thì okie. Còn nếu mua để ơ thì em sẽ chọn TT, mua để xây building nho nhỏ, đầu tư sinh lời, ko cần thiết chỗ ơ quá rộng, khả năng có hạn thì em chọn PN.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.