Tập Lái
8/3/18
19
6
3
Có thể phụ huynh của bác còn khỏe nên việc leo ra leo vào dễ dàng, chứ trường hợp chân yếu mà trèo được vào hàng ghế sau thì cũng phê lắm đó bác. Xe này chỉ để chạy 2 người và bạn bè thôi, không phù hợp cho gia đình có con nhỏ hoặc người già đâu. Mà thế thì bác có động lực làm vợ 3 cho vợ cả chạy, nhà có 2 xe lại càng hợp lý đó bác.
Dùng koup 1 thời gian sẽ thấy bất tiện. Khi có f1 thì cần xe rộng và êm hơn. Chúc mừng bác chủ
Dạ em hiểu ý tốt của mấy bác ạ. Có lẽ do em có xe lần đầu và thấy giá tiền trên hiệu năng của xe này trước mắt làm em thấy thu hút. Dẫu sao thì em cũng đã "lỡ" mua rồi nên trước mắt cứ tận dụng tốt những gì chiếc xe mang lại để tập lái ạ. Hi vọng bài học đầu tiên của em với xe bốn bánh ko quá đắt. Hihi

Em cảm ơn các bác lần nữa ngen! Thú thật, sở hữu chiếc xe đầu tiên sướng thiệt các bác ạ. Hihi

• Like
Reactions: TamQuy
Hạng B2
28/12/17
338
754
93
43
Xe nhập thì đang tràn ngập ngoài cảng, còn trong nước thì xe đang ngập tràn...trong nước. Dân ta mua được xe đã khó, giữ được xe còn khó hơn.
Thuế sắp giảm, nên mua xe thế nào? Thuế sắp giảm, nên mua xe thế nào? Thuế sắp giảm, nên mua xe thế nào?

• Like
Reactions: tinnt and Bibi12
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Sắp tới tháng 7 âm lịch, xe thì nhập về đầy ấp. Hãng nào phá giá trước đây?
Không có hãng nào phá giá cả bác ạ, vì mang danh là hàng về rất nhiều nhưng phải hết tháng 7 âm lịch mới có xe giao, mà lúc đó thì chiêu bài cũ sẽ được tung ra "anh chị ơi vừa rồi tháng 7 bọn em giảm giá hết rồi, giờ không còn giảm nữa ạ, anh chị chịu khó mua bia kèm lạc ạ"

Hạng B2
28/12/17
338
754
93
43
Không có hãng nào phá giá cả bác ạ, vì mang danh là hàng về rất nhiều nhưng phải hết tháng 7 âm lịch mới có xe giao, mà lúc đó thì chiêu bài cũ sẽ được tung ra "anh chị ơi vừa rồi tháng 7 bọn em giảm giá hết rồi, giờ không còn giảm nữa ạ, anh chị chịu khó mua bia kèm lạc ạ"
Vâng, và tháng cô hồn chưa qua, mùa mua xe cuối năm lại đến. Không khéo mua bia không chỉ có lạc, mà phải kèm cả bánh đa và nem chua nữa bác ạ :D

• Like
Reactions: TamQuy and Bibi12
Hạng B2
28/12/17
338
754
93
43
Nếu quả đúng ngay cả Vios E CVT 2018 cũng được trang bị cân bằng điện tử, hỗ trợ khởi hành ngang dốc, 7 túi khí, động cơ thế hệ mới 2 NR-FE 107 mã lực, cộng với sự vận hành ổn định, bền bỉ đã thành thương hiệu, thì đây sẽ là một cú đánh khá bất ngờ của TMV với các đối thủ. Nếu giá bán tầm 560 triệu thì Hyundai Accent bản đặc biệt sẽ khó có thể giữ giá 540 sau vài tháng ăn đủ. Thậm chí ngay cả Honda City bản AT thường với giá bán tương tự, trong khi động cơ SOHC và chỉ 2 túi khí cũng sẽ gặp khó khăn. Khá hoan nghênh Toy với trang bị an toàn thế này.
https://autopro.com.vn/toyota-vios-2018-lo-thong-so-ky-thuat-lan-banh-o-ha-noi-20180724140707194.chn

Hạng D
12/5/12
1.339
964
113
google.com

Hợp lý đó, em chỉ ngồi rung đùi xem kịch thôi. Sau này nó đẻ ra cái 117, 118,... kịch lại càng hay