Hạng C
5/10/06
705
5
18
53
RE: Thuê xe tự lái ,những điều băn khoăn!

700K mà chỉ thuê được VIOS 2007 thôi à?

Với 700K bác có thể thuê được Focus 2.0AT, có cửa sổ trời đàng hoàng. Đi với LL thì phải có cửa sổ trời chứ. Em thuê một lần rồi, chạy tới Phan Thiết lận.

Bác này làm ăn cẩn thận, cho thuê khá nhiều xe CIVIC, Fairy người ta gửi cũng có, nhưng riêng Focus là xe của 2 vợ chồng, lúc nào khoái là cho thuê. Nhưng bác phải có hộ khẩu thành phố hoặc cái gì đó để lại nhé.

Bác vào www.muaban.net, tra: Focus (mục Miền Nam) thể nào cũng ra

Hạng B2
6/1/08
399
2.012
93
52

Trích đoạn: yeu xe hoi

bác nói thế cũng ko đúng ,mình là người đàng hoàng thuê xe người ta với mục đích rõ ràng .chứ ko có ý xấu .Em lo vậy là do có rất nhiều bác OS nói là hay bị luộc đồ khi giao xe lại .Chứ nói thật bác em mà có ý luộc đồ xe em thuê thì em cần gì nhờ các bác tư vân .Xe em tuy số tiền rất nhỏ so với xe oto nhưng bác con nếu bị luộc thì có còn là xe ko ,tìm đâu ra đồ zin .Cái này em được mấy bác OS cảnh báo thôi . lần đầu ai mà chẳng có thắc mắc bác ah .nêu bác là em bác cũng thế thui :mad:[8|]
Ngừoi ta là dân làm ăn , đầu tư cả vài tỉ đến vài chục tỉ ,thì ít nhất người ta cũng nghĩ đến sự sống còn cho sự nghiệp người ta chứ bác ? Bác lo thì cũng có cái lý của bác , nhưng nói thật, em không kd nghề này nhưng đọc bào và các nguồn thông tin thì đa phần người cho thuê xe là những người bị người thuê lừa nhiều hơn đó bác ! Chiếc xe máy của bác dù lớn hay nhỏ cũng là tài sản , nhưng suy cho cùng uy tín và danh dự trong con người và thương hiệu của họ chắc chắn sẽ lớn hơn bác ah!

An tâm mà thuê xe rồi hạnh phúc nha bác !

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Trích đoạn: thmobile

Trích đoạn: yeu xe hoi

bác nói thế cũng ko đúng ,mình là người đàng hoàng thuê xe người ta với mục đích rõ ràng .chứ ko có ý xấu .Em lo vậy là do có rất nhiều bác OS nói là hay bị luộc đồ khi giao xe lại .Chứ nói thật bác em mà có ý luộc đồ xe em thuê thì em cần gì nhờ các bác tư vân .Xe em tuy số tiền rất nhỏ so với xe oto nhưng bác con nếu bị luộc thì có còn là xe ko ,tìm đâu ra đồ zin .Cái này em được mấy bác OS cảnh báo thôi . lần đầu ai mà chẳng có thắc mắc bác ah .nêu bác là em bác cũng thế thui :mad:[8|]
Ngừoi ta là dân làm ăn , đầu tư cả vài tỉ đến vài chục tỉ ,thì ít nhất người ta cũng nghĩ đến sự sống còn cho sự nghiệp người ta chứ bác ? Bác lo thì cũng có cái lý của bác , nhưng nói thật, em không kd nghề này nhưng đọc bào và các nguồn thông tin thì đa phần người cho thuê xe là những người bị người thuê lừa nhiều hơn đó bác ! Chiếc xe máy của bác dù lớn hay nhỏ cũng là tài sản , nhưng suy cho cùng uy tín và danh dự trong con người và thương hiệu của họ chắc chắn sẽ lớn hơn bác ah!

An tâm mà thuê xe rồi hạnh phúc nha bác !

em cũng chẳng có gì là quá lo lắng bác ah,nhưng tại thấy có nhiều người trên này cảnh báo quá thôi bác ơi. Anyway thanks bác nhiều .

Tập Lái
4/10/08
6
0
0

bác oi tôi với bác là sư huyng đệ nè em cùng học một trường và cùng thi một ngày với bác đó hôm đó thi đợi lâu quá .đệ nghĩ huynh cứ để xe lai đi không có gì đâu trước khi thuê tìm hiểu về ông chủ cho thuê một tí nếu thấy tin được mình thuê lâu dài luôn giá rẻ mà

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Tuần rồi em thuê Innova đi VT chơi, để lại hộ khẩu, CMND và 1 em Dream cũ. Tối về trả xe, hỏng thấy bị luộc gì hết:D:D:D. Theo em Bác yeu xe hoi nên chọn chỗ AE giới thiệu, đi chơi mới thoải mái:). Chúc Bác ngày mai đi chơi vui vẻ nhé.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.573
113
www.phindeli.com

Thuê xe tự lái nếu người thuê bị tai nạn giao thông, co quẹt ...vv thì có phải đền không các bác? Hay là chủ xe đã có bảo hiểm 2 chiều lo rồi?

Hạng C
13/2/08
557
11
18

e thấy thời buổi giờ muốn thuê xe tự lái dễ ợt... và giá cũng mềm nữa

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Nếu lỡ gây tai nạn, ngừoi thuê xe phải trả tất cả các chi phí, bên cho thuê xe sẽ chỉ định sữa chữa xe nơi họ muốn. Còn xe bị XXX giam, các Bác vẫn phải trả tiền thuê xe theo ngày, phí giữ xe,....
Trích đoạn: tuando

Thuê xe tự lái nếu người thuê bị tai nạn giao thông, co quẹt ...vv thì có phải đền không các bác? Hay là chủ xe đã có bảo hiểm 2 chiều lo rồi?

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Trích đoạn: Tuan kt

bác oi tôi với bác là sư huyng đệ nè em cùng học một trường và cùng thi một ngày với bác đó hôm đó thi đợi lâu quá .đệ nghĩ huynh cứ để xe lai đi không có gì đâu trước khi thuê tìm hiểu về ông chủ cho thuê một tí nếu thấy tin được mình thuê lâu dài luôn giá rẻ mà
ủa mà bác tên gì vậy cái gì Tuấn vậy bác ,lúc đó em thi lúc 11 giờ ,95 điểm lun .bác thi đậu chứ ?;).

Hạng B2
3/8/08
148
0
0
53

thì khi giao xe phải có giấy tờ biên bản chứ, nếu hư hỏng, mất mát thì có cái giấy để giải quyết