Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net
Re: Tình hình đường xá trên QL51 - Cho các bác có thắc mắc

Em mới đi cách đây mấy hôm, xấu toàn tập từ ngã 3 vũng tàu đến cổng chào Bà Rịa. Em đi về nhức đầu luôn

Hạng D
25/6/09
1.671
10.515
113

Nếu đi VT thì các bác đi Phan thiết còn sướng hơn. Mà tắm cũng sướng. Bác nào mà lạ nước lạ cái ở VT thì còn mệt mỏi nữa.

Hạng D
12/1/10
2.720
5.974
113
Phan Thiết- Bình Thuận

taylaihanoi nói:
Nếu đi VT thì các bác đi Phan thiết còn sướng hơn. Mà tắm cũng sướng. Bác nào mà lạ nước lạ cái ở VT thì còn mệt mỏi nữa.
Bac dạy chí phải ạ! Em vừa bị lột da ở VT tuần trước! Hic

Hạng F
8/12/09
6.043
1.066
113
67
Sài Gòn

Cái vụ sửa chữa này phải đổi không chỉ tiền bạc, mồ hôi, máu và nhiều sinh mạng. Giá quá đắt cho sự phát triển!

Hạng F
15/11/06
6.383
1.287
113
Tp Hồ Chí Minh

caty123 nói:
taylaihanoi nói:
Hương vị VT vẫn còn hén

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn

caty123 nói:
taylaihanoi nói:
Chú bị lột vậy là còn nhẹ đó, anh có ông bạn bị lột mà phải gọi người nhà chuyển ATM xuống gấp kìa. Quân chó má, kinh doanh mất đạo đức như thế thì đời con, cháu nó chỉ có đi ăn xin, mà vụ này báo chí cũng lên tiếng nhiều nhưng chính quyền biết mà cứ nhắm mắt làm ngơ thôi.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38

Báo chí đã đăng mà mấy bác không rút kn, vào quán cứ hỏi giá trước rồi gọi món sau.

Hạng F
5/3/10
6.005
33.770
113

caty123 nói:
taylaihanoi nói:
lột thế nào chia sẻ kinh nghiệm cho anh em để tránh với

Hạng D
21/4/10
3.116
37.095
113
HCM city

solopidi nói:
caty123 nói:
taylaihanoi nói:
lột thế nào chia sẻ kinh nghiệm cho anh em để tránh với
Bác này đề nghị hay đó. Em có mấy người quen ở VT, cần gì thì alô hỏi trước nên ít bị chặt chém mà lại được chất lượng tốt.
Người Việt Nam mình nhiều người sỉ diện hảo lắm. Hỏi giá trước thì sợ bị chê là keo kiệt. Em thì kêu món và hỏi giá luôn. Thậm chí còn hỏi chất lượng món luôn (VD: Cá, tôm . . . bao nhiêu kg/con? Rõ ràng và sòng phẳng cho nó khỏe.
Đi chơi mà bị lột da thấy chán thật nhỉ, mất vui cả chuyến đi.

Hạng D
30/11/10
3.974
59.988
113

Bác nói cũng phải, nhưng nếu quán đã có ý gian manh thì bác cũng không thoát được! Giả dụ cái lẩu thì nó tính là lẩu chỉ có nước! Còn thịt, rau, bún tính ... riêng! Có chạy đằng trời với đám lưu manh này. Đi chơi mà bị mấy cái vụ này mất vui, bây giờ mình chả thèm đi cái Vũng sình này nữa, cứ đạp thẳng ra Phan Thiết vui hơn
Liembk nói:
Bác này đề nghị hay đó. Em có mấy người quen ở VT, cần gì thì alô hỏi trước nên ít bị chặt chém mà lại được chất lượng tốt.
Người Việt Nam mình nhiều người sỉ diện hảo lắm. Hỏi giá trước thì sợ bị chê là keo kiệt. Em thì kêu món và hỏi giá luôn. Thậm chí còn hỏi chất lượng món luôn (VD: Cá, tôm . . . bao nhiêu kg/con? Rõ ràng và sòng phẳng cho nó khỏe.
Đi chơi mà bị lột da thấy chán thật nhỉ, mất vui cả chuyến đi.