Hạng D
24/2/20
4.997
8.497
113
37
Xe tàu, hay ngay nhiều xe khác đều không đạt an toàn. Bác chỉ biết khi tai nạn thôi.

Xe tàu đều gắn các động cơ, turbo, phun xăng trực tiếp..những loại này Mer, BMW..còn chịu không nổi khi hư hầu như bỏ xe. Động cơ xe Bác không thể tốt và bền bằng Mer được, xe tàu của bác chỉ dùng được mọi kỳ thôi, chưa kể các bộ phận khác.

An toàn là cái xe bác không có.
Em thấy nó an toàn phết bác ạ phanh tự động cứ thua em vài lần rồi :).

Hạng D
3/3/16
1.695
3.108
113
40
Hồi mới ra, khách phải chờ 3 6 tháng mới có, và người mua xe, người có xe không chê điều gì. Chỉ người không có xe chê thôi :D.

Bác nào quan tâm hãy đến thử, dù không mua xe.
Mới ra hồi nào tôi không biết, chứ bản facelift hiện tại sale báo tôi cọc chờ ngày ra mắt sẽ giảm/tặng phụ kiện 50 củ năm 2022. lúc ấy tôi nghĩ sẽ ra bản ở Mỹ (all new). hỏi kỹ không phải, chỉ facelift.

Đến ngày ra mắt cũng tí tửng ra xem họ có chỉnh gì nội thất không. mở cửa xong cười gượng chơi rồi kiếm cớ về.

Còn chuyện chờ 3-6 tháng gì đó tôi không biết, chỉ biết doanh số lúc nào cũng lẹt đẹt mà cho khách chờ là sai nhầm

Hạng D
11/4/10
1.556
3.242
113
TP.HCM
Bác có ngồi trên nó lần nào chưa?
Bác có ngồi trên xe tải lần nào chưa?
Chắc chắn một điều là bác chưa sờ vào nôi thất của nó lẫn xe tải . :D :D :D :D
Chỉ có nói thì tinh tướng lắm.
Dạ, Out thì mình may mắn được ngồi qua bản NK Japan vi vu vài chuyến rồi bạn,..Mình thích dáng của Out, nên có chút tìm hiểu, tò mò,..nhưng nội thất thì ko thích nên mình nói vậy thôi, sau đó mình chọn CR-V 2011, thời đó HVN chỉ có duy nhất 1 phiên bản 2.4, hộp số AT 5 cấp, 5 chổ.
Mình mua được CRV giá 1.130 tỷ thì mình nghĩ nếu thích thì ráng vay mượn thêm 70% nữa thì cũng mua được Out mà bạn, chứ có tinh tướng gì đâu? nhưng thật là mình rất mong bạn chỉ bảo thêm về Out nhé.
Trên này là cộng đồng mạng, là thật hay ảo do mình,..AE chia sẽ quan điểm thôi, nếu mình có lời mạo phạm, ko phải, mong bạn rộng lượng bỏ quá cho, mình chân thành cảm ơn.
Chúc bạn vui vẻ nha! :D