Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
14/6/05
1.590
4.198
113
Đồng Nai
Hierro Duong nói:
Bác nào quan tâm đầu tư BĐS ở Long Thành có thể tham khảo thêm thông tin tại đây nhé! Dự án có thể xem là Sa Pa của Miền Đông đó các bác ạ!

Bác nào định mua đi xem thử coi phải khu này kg nhé, em thấy trung với khu Thung Lung Xanh.
Đường màu cam song song QL 51 là đường cao tốc BH-Vũng Tàu và đường xe lửa.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
@Jungle: Híc, cái vụ Lê Chí Công chỉ là con sâu làm rầu nồi canh thôi bác ạ. Thời buổi này làm ăn chụp giựt sao bền được? Phương châm của em: thà không bán, không cung cấp thông tin. Chứ nói tầm bậy tầm bạ rồi mất uy tín, sau này có chuyển sang làm chỗ khác thì cái tiếng cũng còn mang, sao mà nói chuyện với KH được nữa?

@peace: Bên em chuẩn bị công bố bán dự án này vào đầu tháng 3 nên chưa thể cung cấp giá cho bác được. Tuy nhiên giá cả có như thế nào thì cũng phải hợp lý với vị trí cũng như các tiện ích ở khu đó, ví dụ như: cơ sở hạ tầng, giao thông, các dịch vụ đi kèm,... Hiện tại đã nhận đặt chỗ. Bác nhanh chân em giữ cho bác những lô đất nền đẹp nhất.
Dự án này do Đất Xanh và Long Thuận Lộc kết hợp làm chủ đầu tư, nên sẽ có giá tốt nhất bác ạ.

@inside man: Có thể một dự án nhưng chủ đầu tư sẽ kết hợp với rất nhiều nhà phân phối để bán. Tuy nhiên giá tốt nhất thuộc về nhà phân phối độc quyền. Riêng với dự án Thanh Nhựt, em khẳng định là Đất Xanh không phân phối. Có thể nhân viên Đẫt Xanh kết hợp tay trong tay ngoài làm việc với những nhà phân phối theo kiểu chân trong chân ngoài. Điều này đã được Đất Xanh quán triệt và nghiêm cấm không để tái diễn làm mất uy tín của Đất Xanh được.

Đất Xanh sẽ công bố bán những dự án này theo đợt trên các phưong tiện truyền thông và tại sàn giao dịch. Các bác quan tâm thì đặt cho em cái cục gạch để em xí phần đất ngon cho các bác. Không ưng thì các bác trả tiền lại. Lời hứa mang tính sống còn cho một thương hiệu đó các bác.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
tuando nói:
Hay quá!

Em bổ sung thêm thông tin về dự án ở Long Thành tại link này: http://www.vatgia.com/raovat/2590/1485142/dat-nen-gia-tot-nhat-khu-vuc-long-thanh-dong-nai.html các bác. Có rõ bản đồ, thông tin về quy hoạch, hiện trạng, các tiện ích và các công trình trọng điểm lân cận. Bác Tuấn và các bác tham khảo xem đất ở đây có đúng đáng đồng tiền bát gạo không nhé! em không quá lời chút nào đâu. 

P/S: Bác Khánh, bác Tuấn (tuando) và các bác khác xem có OK thì làm vài phát khai trương đầu xuân giúp em nhé! 

Trân trọng,

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
Em chưa thấy có dự án nào nằm sát( hoặc chỉ cách 200m) với đường cao tốc LT-DG,toàn những dự ớn ăn theo nhưng quá xa đến 2-->3 km so với đường LT-DG

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
vankhanhktpn nói:
Em chưa thấy có dự án nào nằm sát( hoặc chỉ cách 200m) với đường cao tốc LT-DG,toàn những dự ớn ăn theo nhưng quá xa đến 2-->3 km so với đường LT-DG

Cám ơn bác HT đã trả lời bài của em. Có lẽ bác nhìn nhấm đấy ạ. Thông tin em để trên link rõ ràng là: cách QL 51 khoảng 300m, và cách tuyến đường cao tốc Long Thành - Dầu Giây 1km mà bác? Có điều kiện em dẫn bác xuống đó bác sẽ biết. Bên em có xe hơi đưa KH đi xem dự án hàng tuần (Miễn phí các bác nhé), nên bác khỏi lo về vấn đề xa xôi và nắng nôi ạ.

Trân trọng,

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
Hierro Duong nói:
vankhanhktpn nói:

Cám ơn bác HT đã trả lời bài của em. Có lẽ bác nhìn nhấm đấy ạ. Thông tin em để trên link rõ ràng là: cách QL 51 khoảng 300m, và cách tuyến đường cao tốc Long Thành - Dầu Giây 1km mà bác? Có điều kiện em dẫn bác xuống đó bác sẽ biết. Bên em có xe hơi đưa KH đi xem dự án hàng tuần (Miễn phí các bác nhé), nên bác khỏi lo về vấn đề xa xôi và nắng nôi ạ.

Trân trọng,

Em nói là nếu có như thế thì em quan tâm ,chứ đâ7u nói bác sai? Với lại dự án TL xanh có làm đường nối với cao tốc LT-DG ko bác? Nếu có thì chỉ là dự kiến hay trong dự án buộc phải làm con đường nối này?

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
vankhanhktpn nói:
Hierro Duong nói:
vankhanhktpn nói:

Trân trọng,

Em nói là nếu có như thế thì em quan tâm ,chứ đâ7u nói bác sai?

Dạ cám ơn bác. Bên em sắp mở bán đợt một rồi đó bác. Giá thì em không thể cho bác biết được cho đến ngày công bố bán là đầu tháng 3. Tuy nhiên dự án còn không nhiều đâu bác ạh. Vì nhiều KH đã đặt chỗ rồi. Thời gian không còn nhiều, bác nhanh chân em để cho những lô nền đẹp bác nhé!

Trân trọng,

Hạng D
14/6/05
1.590
4.198
113
Đồng Nai
Dự án này có đến 3 giai đoạn, các nào đi VT về ghé điểm dừng chân Lothamilk là ngay cạnh dự án này. Em thấy các bác cũng kg cần vội vã gì vì khu vực này còn 1 vài dự án mà. E hơi rành khu vực này vì là nơi e sinh sống 30 năm rồi hihi.......
Em xin nhắc lại là dự án này cách đường cao tốc BH-VT khoảng 1km, còn cách cao tốc DG-VT xa lắm. Bác nào muốn xem quy hoạch xã An Phước, Tam Phước hay Phước Tân thì e có thể xem giúp đc.

Status
Không mở trả lời sau này.