9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Kiểu như là ăn thảm ăn nhựa của xe hả bác Trác
Sợ vãi ra nó bò vào ghế xe ớn bỏ mẹ
Hôm nó gặm của em cái ghế sau rồi. Bọn súc vật, làm em phải may lại nguyên cái ghế sau. Nay rút kinh nghiệm bỏ nước hoa vô, nghe hăng nó chạy hết rồi.

• Like
Reactions: Perenco
9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Mùi khai chuột thì em không biết.
Nhưng mùi người chết và mùi chuột chết thì lừng danh giang hồ rồi.
Có gián chết, thằn lằn chết, mèo chết sao ít mùi mà chuột thì kinh mùi
Con nào càng thông minh, nước đái càng khai, chết mùi càng kinh. Hehe

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Hôm nó gặm của em cái ghế sau rồi. Bọn súc vật, làm em phải may lại nguyên cái ghế sau. Nay rút kinh nghiệm bỏ nước hoa vô, nghe hăng nó chạy hết rồi.
Đúng bọn khốn bác ạ.
Nó thì chưa gặm của em mà em tởm quá giờ thả long não napthalene tạm xem đuổi được không.
Bác bỏ “nước hoa” là cái bịch “nước hoa chuột” nhỏ nhỏ trong cái lọ mini chứ ko phải nước hoa Romano này kia đâu nhỉ

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Đúng bọn khốn bác ạ.
Nó thì chưa gặm của em mà em tởm quá giờ thả long não napthalene tạm xem đuổi được không.
Bác bỏ “nước hoa” là cái bịch “nước hoa chuột” nhỏ nhỏ trong cái lọ mini chứ ko phải nước hoa Romano này kia đâu nhỉ
Nước hoa chuyên dụng cho xe hơi bác. Đối với mình thì nó chỉ thơm thoảng thoảng, rất dễ chịu, nhưng với bọn súc vật mũi thính như bọn chuột thì đấy lại là cả một bầu trời ngột ngạt. Thế là chúng nó rũ nhau đi chơi chỗ khác hết. Với lại em cũng tốn hơn 2tr dọn nội thất và khoang máy cho nó thơm tho lại. Bọn này mà nó ngửi thấy mùi nước đái đồng loại thì lại bay vào trú ngụ ngay.

• Like
Reactions: CuBiMi and Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.137
113
Nước hoa chuyên dụng cho xe hơi bác. Đối với mình thì nó chỉ thơm thoảng thoảng, rất dễ chịu, nhưng với bọn súc vật mũi thính như bọn chuột thì đấy lại là cả một bầu trời ngột ngạt. Thế là chúng nó rũ nhau đi chơi chỗ khác hết. Với lại em cũng tốn hơn 2tr dọn nội thất và khoang máy cho nó thơm tho lại. Bọn này mà nó ngửi thấy mùi nước đái đồng loại thì lại bay vào trú ngụ ngay.
Thế thì xe em ở khoang máy hình như còn cả mùi cứt mèo nữa.
Chắc có cả mèo đứng lên cửa kính và đái xuống.
Đúng là bác làm 2t nội thất mới hết được.
Chứ em bỏ nước hoa cũng không bớt hôi nhiều.

9/5/16
4.032
4.180
113
Bình Phước
Thế thì xe em ở khoang máy hình như còn cả mùi cứt mèo nữa.
Chắc có cả mèo đứng lên cửa kính và đái xuống.
Đúng là bác làm 2t nội thất mới hết được.
Chứ em bỏ nước hoa cũng không bớt hôi nhiều.
Bọn nó nhỏ, giỏi leo trèo luồn lách. nên bọn nó trú ngụ toàn những chỗ khó vệ sinh cũng như khó bị phát hiện không à. Muốn vệ sinh sạch sẽ, một là phải có thiết bị vệ sinh chuyên dụng, hai là phải tháo bung hết ra. Hôm thợ họ vệ sinh, họ nói cái quạt gió máy lạnh cũng bị ám mùi nc đái chuột, phải tháo ra vệ sinh từng cánh mới hết, rồi dàn lạnh cũng có, phải vệ sinh nội soi 2 lần mới hết mứt và nước đái. Oải với bọn súc sinh này thật, phá còn hơn giặc nữa.

• Like
Hạng D
24/2/20
4.493
7.420
113
37
Mùi khai chuột thì em không biết.
Nhưng mùi người chết và mùi chuột chết thì lừng danh giang hồ rồi.
Có gián chết, thằn lằn chết, mèo chết sao ít mùi mà chuột thì kinh mùi
Mùi chuột chết thì nó khắm còn người chết thì nó gây và khắm, còn nói về độ tanh thì ko gì tanh qua máu người cả.

• Haha