Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.300
113
www.phindeli.com
Bữa e cũng bon chen sắm cái qin đơ,mà nghe mấy a bên thớt đh bảo là ảnh hưởng từ trường nên đh k còn 9 xác,mà e cũng thấy thiệt là như vậy,nó làm đh e chạy nhanh hơn.Vậy là chia tai rút dây điện ra luôn
Nhanh hơn nhiều hôn?

Hạng D
21/5/14
2.456
29.788
113
33
Nhanh hơn nhiều hôn?
Em có mua con winder này thấy rẻ mà ưng ý nhất, mua Fado từ Amazon quan trọng nhất là động cơ siêu êm, để phòng ngủ im du, hơn bọn winder tàu bán ở VN, động cơ nó nằm ở khá xa cái đồng hồ, cửa cũng có nam châm nhưng sso mà ảnh hưởng được, mọi người bảo nhiễm từ gì đó chứ em thấy bình thường.
Bỏ hộp 1 tháng chạy nhanh hơn 1 phút.

• Like
Reactions: TicoHQ and tuando
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.300
113
www.phindeli.com
Em có mua con winder này thấy rẻ mà ưng ý nhất, mua Fado từ Amazon quan trọng nhất là động cơ siêu êm, để phòng ngủ im du, hơn bọn winder tàu bán ở VN, động cơ nó nằm ở khá xa cái đồng hồ, cửa cũng có nam châm nhưng sso mà ảnh hưởng được, mọi người bảo nhiễm từ gì đó chứ em thấy bình thường.
Bỏ hộp 1 tháng chạy nhanh hơn 1 phút.
Con này chắc là hàng Tào trung ương, ngon hơn Tào hợp tác xã :)

Hạng F
9/8/09
6.395
70.579
113
TFC
xaydungquocgia.com
Em thì hay làm ở Benhviendongho chỗ 109 Đinh Tiên Hoàng, chỗ này của Trường Omega (tuy ít có mặt, nhưng dàn thợ ổn, với lại em toàn Omega nên thôi vào đây), em ưng từ khâu kiểm tra rồi nhận đồng hồ, giải thích rõ cần làm gì và giá, đồng ý thì làm, họ có phòng làm việc ngon lành đầy đủ máy móc test chuyên dụng (em ko chuyên, nhìn vào thấy ngộp). Giá cao hơn mấy chỗ kia, nhưng vẫn thấp hơn A Cao bên Nguyễn Thượng Hiền kaka
Em thấy ko ok.
Anh sumo tintin gì thấy cũng ko ổn.
Chắc hên xui dồi.

Hạng F
9/8/09
6.395
70.579
113
TFC
xaydungquocgia.com
Service phải có phụ tùng chính hãng

Mấy ông không phải chính hãng thì lấy đâu ra nhỉ?
Em cũng chả hiểu.
Như em service chính hãng con Br là nó thay cả kim, cả núm, xing dán seal đít lại. Đúng nghĩa renew.
Còn a Cao bữa xách con Ô ra ảnh phán giá con Ô xong mới phán giá service.
Mà chả biết linh kiện đâu ra nên em lại xách về.
Bởi vậy, anh nào làm ngoài, thợ chỉ càn soi kính lúp cái kim là biết đổng còn zin hay ko, vì làm phải gắp kim ra. Còn chính hãng như Br nó thay kim thì chăsc như bắp.)))

• Like
Reactions: tuando
Hạng D
21/5/14
2.456
29.788
113
33
Service phải có phụ tùng chính hãng

Mấy ông không phải chính hãng thì lấy đâu ra nhỉ?
Mấy con thông dụng ETA thì không nói, chứ mấy anh mang mấy con in house ra đó lau chùi thì đúng cũng lạ, thay bánh xe thay này thay kia chắc order bên aliexpress về :D, thêm cái ron nữa.

• Like
Reactions: tuando
Hạng D
21/5/14
2.456
29.788
113
33
Chạy nhanh nhiều a,5-6 phút lận,lâu lâu phải lấy ra chỉnh lại,e mua cái winder rẻ hà
Em từng xài winder tàu hợp tác xã, cuối cùng phải vứt, vừa ồn, vừa làm đồng hồ chạy sai. Phải mua hàng tàu xuất khẩu mới ngon