Tập Lái
12/7/12
31
2
8
e đang chạy e 1.4 TSI nói chung ko có gì để chê e nó, e đã từng sở hữu nhiều dòng xe sport khác nói chung là rất hài lòng với e này ăn uống bác khỏi phải lo e toàn đi đường thành phố nói chung là ko đáng kể ăn thua do cách mình chạy thôi có tăng ga đột ngột hay ko, hiện có 1 e màu đỏ vừa cán mốc 10k nếu bác muốn e sẽ giới thiệu xe này của a bạn muốn bán để đổi xe vì có F1 lúc trước mua cung với e, xe nay đời 2010 nha bác chiếc này còn nguyên chưa độ gì hết nhưng xe ở Đà Nẵng và bạn e kêu giá đúng 900t bớt chút ít tiền xăng cho bác thôi nếu cần pm e cho số đt.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
mini mini nói:
e đang chạy e 1.4 TSI nói chung ko có gì để chê e nó, e đã từng sở hữu nhiều dòng xe sport khác nói chung là rất hài lòng với e này ăn uống bác khỏi phải lo e toàn đi đường thành phố nói chung là ko đáng kể ăn thua do cách mình chạy thôi có tăng ga đột ngột hay ko, hiện có 1 e màu đỏ vừa cán mốc 10k nếu bác muốn e sẽ giới thiệu xe này của a bạn muốn bán để đổi xe vì có F1 lúc trước mua cung với e, xe nay đời 2010 nha bác chiếc này còn nguyên chưa độ gì hết nhưng xe ở Đà Nẵng và bạn e kêu giá đúng 900t bớt chút ít tiền xăng cho bác thôi nếu cần pm e cho số đt.
Ở ĐN bảo dưỡng ở đâu bác? Đăng kí tháng mấy 2010 vậy bác?

Tập Lái
12/7/12
31
2
8
@undertaker : xe này lúc 5000km đã bảo dưỡng ở Sg chuẩn bị bão dưỡng lần 2 tụi e toàn gửi xe tải vào bảo dưỡng chứ ko chạy xe vào, xe chưa đâm đụng chỉ trầy có tút lại chút xíu giá bác pm chắc bạn e ko bán

bác cứ trả thêm xe đk thang 11 .2010 xe cty xuất hoá đơn nha bác. sorry e chưa đủ tuổi pm, giá này là hơp lý rồi có bác đang kêu 930 kìa.

Hạng B2
14/10/12
159
2
0
23
động cơ 2.0 TSI của VW làm em khá bất ngờ với độ ăn xăng của nó. đi thành phố ko quen thì có khi hơn 25 lít.nhưng đi đường trường đều gas thì chưa tới 7,5l. có khi ko bật máy lạnh thì hơn 6l
Hộp số DSG là cái đáng giá thứ 2 trên chiếc Sci, hộp số phản hồi gần như tức thì, qua số ko có cảm giác nào, tăng tốc cực tốt.
Về phần độ, em khuyên bác không nên đụng quá nhiều tới máy móc nếu như chưa có kiến thức rõ ràng về lĩnh vực này.
Nếu bác muốn đụng tới máy móc thì qua em, em có nhiều người có đủ khả năng tune cho bác như ở Đức và phù hợp với đk đi lại ở VN.
Còn về đồ chơi, đồ độ VW khá rẻ và rất nhiều. Body kit xịn từ Đức, pô, coilover, mâm, Lambo Style Doors (LSD), ECU, engine parts... đều khá rẻ (bên em phân phối chính hãng những hàng này)
chúc bác có một chiếc xe như ý :)

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
mini mini nói:
@undertaker : xe này lúc 5000km đã bảo dưỡng ở Sg chuẩn bị bão dưỡng lần 2 tụi e toàn gửi xe tải vào bảo dưỡng chứ ko chạy xe vào, xe chưa đâm đụng chỉ trầy có tút lại chút xíu giá bác pm chắc bạn e ko bán

bác cứ trả thêm xe đk thang 11 .2010 xe cty xuất hoá đơn nha bác. sorry e chưa đủ tuổi pm, giá này là hơp lý rồi có bác đang kêu 930 kìa.
Vậy bác nt cái giá tình cảm đi nè

Hạng B2
3/7/12
334
20
18
cho bác cái review của VietNam đây....
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=v3lTvltCXJY[/tube]

bác tham khảo nhé