Hạng B2
18/4/23
462
629
93
41
Không biết toàn cảnh thế nào chứ mình cũng bán con Panamera năm ngoái mà cũng toàn thấy lái ngoài bắc hỏi mua, họ có hệ thống với trong SG luôn, khi mua là SG mua rồi gửi ra HN. Và có 1 điều là đăng bán trên 4banh nhưng toàn thấy lái hỏi chứ người mua kg thấy ai gọi, từ đó suy ra Admin chỉ cho lái đọc tin bán từ dân thường thôi, còn dân đen chỉ đọc dc tin bán từ showroom.
Hồi xưa có lái trâu, lái bò. Bây giờ có lái auto ở ngoải kkk

• Like
Reactions: TAK40
Hạng D
19/6/19
1.180
1.907
113
Ở Sài Thành, thằng giàu có thể đi dép lào, chạy wave.
Ở ngoài kia, thằng khá giả chắc chắn đi 4 chân, sỹ ko phải là bệnh đâu, vì ai cũng có.
ngoài ấy xe ôm cũng vest và giày đen mà, miền nam thì dép lào quần đùi.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng B2
22/3/22
313
284
63
phải nói là khó hiểu cái lượng xe cũ bán ra ở HN thì xe gốc SG chắc gần 1 nửa , chả kẽ ngoài HN k đủ xe mà bán phải vào đây à các bác ?

Hạng B2
2/7/17
222
220
48
35
Mình mua xe 2 lần trên bonbanh.com
Fb thì chưa mua do sợ ảo

• Like
Reactions: Jim999
Hạng C
9/6/10
868
990
103
Ajinomoto Việt Nam
phải nói là khó hiểu cái lượng xe cũ bán ra ở HN thì xe gốc SG chắc gần 1 nửa , chả kẽ ngoài HN k đủ xe mà bán phải vào đây à các bác ?
Thiếu gi đâu anh. Nhưng 1 cái xe người ta đăng bán cả mấy chục người. Kiểu như có con cá trong cái hồ câu mấy trăm anh thả cần xuống vậy đó. Càng nhiều ông câu thi kha năng câu được càng lớn.
còn mua xe vài tỉ mà chỉ nhìn trên mạng xong rồi chốt thì em cũng bái phục:)

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
26/2/23
209
222
43
33
Cũng nên hỏi lại. Chẳng lẽ dân sài gòn ít mua xe củ. Hay dân sài gòn mua xe không nhiều nên lái phải đẩy ra hà nội bán?

Tập Lái
6/12/14
21
23
3
46
Hanoi, Vietnam
Chắc vài trường hợp thôi, chứ SG nhiều xe đẹp hơn HN là cái chắc do thị trường lớn hơn và dân cũng chịu chi nữa. Hà Nội keo kiệt bỏ mịa. Em là thanh niên Hà Nội nhé.

Hạng B2
26/2/23
209
222
43
33
Chắc vài trường hợp thôi, chứ SG nhiều xe đẹp hơn HN là cái chắc do thị trường lớn hơn và dân cũng chịu chi nữa. Hà Nội keo kiệt bỏ mịa. Em là thanh niên Hà Nội nhé.
mình đang nói về mẩu xe porsche panamera thôi bạn.

Hạng F
3/10/15
9.861
12.153
113
Thiếu gi đâu anh. Nhưng 1 cái xe người ta đăng bán cả mấy chục người. Kiểu như có con cá trong cái hồ câu mấy trăm anh thả cần xuống vậy đó. Càng nhiều ông câu thi kha năng câu được càng lớn.
còn mua xe vài tỉ mà chỉ nhìn trên mạng xong rồi chốt thì em cũng bái phục:)
Này mình công nhận.
Trên bonbanh.com mình thấy mấy lần cùng 1 cái xe có khi 4 cửa hàng cùng đăng bán.