Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Em xin phep đăng tin tìm trẻ lạc (ý lộn người lạc) như sau

Cần tìm một người đàn ông đẹp trai, tính tính hiền lành, dễ mến

Họ tên: Nguyễn Quỳnh
Chức vụ: nắm nhiều chức vụ quan trọng trong cuộc sống đặc biệt là "HT MFC"

Ðã nhiều ngày qua anh em MFC không thấy tăm hơi bác Quỳnh, cũng như không thấy bác này tham gia các buổi OFF, không post bài, và vẫn chưa đang ký chuyến Phan Rang.
Mặc dù đã nhiều lần gọi điện thoại, nhắn tin hù dọa nhưng vẫn chưa thấy hồi âm

Nghi vấn: Bác Quỳnh này với những chức vụ quan trọng lại quá đẹp giai / hiền lành và rất phong độ nên có thể bị bắt cóc / bị dụ dỗ khi đi vi hành ở các quán Cafe khu Cống Quynh hoặc khu Ðồng Tiến Mã Lạng Q1, TP HCM mà không có vài vệ sỹ riêng đi kèm như thường lệ.
Mục tiêu của việc bắt cóc bác Quỳnh cỏ thể do mậu thuẫn cá nhân, cạnh tranh trong kinh doanh, do tình cảm ....... tuy nhiên vẫn chưa nhận được điện thoại của người bắt cóc nên chưa biết

Hiện tai bạn be cũng như gia đình bác Quynh rất là lo lắng ...........sợ nhất là bác Quỳnh có thể bị bắt, nhốt, đánh đập, ký các hợp đồng ma, giấy tờ ghi nợ/ cầm cố tài sản .........hay kể cả bị...........hãm hiếp tập thể !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nay em xin làm thông báo này gửi tới toàn thể mọi người để cùng nhau truy tìm bác Quynh, nếu mọi ngừoi có bất cứ thông tin nào về bác Nguyễn Quỳnh, xin vui lòng gửi thông tin đến chi nhánh MFC gần nhấtt (hiện tại mạng lưới chí nhánh MFC đã trải khấp các phường/ huyện trên khắp 64 tỉnh thành trong cá nước chưa kể các thủ đô của những nước xung quanh)

Chào quyết thắng

Kính thư

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/6/09
1.674
10.182
113
Chết cha.... MFC kiểu này sắp tan đàn sẻ nghé rồi
HT mà thất lạc thì còn ai lãnh đạo "ăn....chơi " nữa

Cầu mong HT sớm trở về

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
Hi hi, em đây các Bác ui:)
Hồi chiều nghe kingo2 thông báo tìm trẻ lạc, nên vừa về nhà là bay vô MFC liền.
Sáng hôm qua nhắn tin mời 4 bác ra cafe CQ với em, vừa mới kêu tô hủ tiếu, Xà Xã dt kêu đi đón con gái về gấp vì trúng gió, ói từa lưa nên không gặp được các Bác:(

Tuần rồi em đi Long Xuyên, khách hàng của em-Metro động thổ nên phải chạy xuống, bị Bác HT kosovo bắt gặp, dt kêu quá trời mà có dừng lại được đâu;)

Dạo này em bị dzí dữ quá nên ít 888 với các Bác, thất lễ, thất lễ

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Bác HT mắc 2 tội lớn

- Vẫn chưa bị bắt cóc mà không quan tâm đến thần dân
- Chỉ khi Kingo 2 gọi thì mới chịu vào box MFC

Phạt gấp 2 lần. Các bác cho em xin ý kiến về hình phạt ạh

Bác không đăng ký đi Phan Rang thì bọn em sẽ phạt gấp 3 lần đó. Đang ký gấp đi bác

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/2/09
56
0
0
39
:DBác NQ được ưu ái quá hì, sướng lịm!

Ngồi chờ coi Bác ý nhận được..hình phạt gì ?!!

Hạng D
25/6/09
1.674
10.182
113
Hờ...hờ....
Hóa ra không phải bị bắt cóc.....
Cái này là phạm tội "bỏ bê triều chính, chỉ đi theo tiếng gọi của...cung tần mỹ nữ...." Tội này nặng lắm...nặng.... cỡ 3 kg thịt bò... Củ chi :D plus 2 thùng Ken