Tập Lái
11/3/10
0
0
8
Re:Hàng về

thật khâm phục bác...em nghĩ sao bác ko độ thêm ít đồ chơi...vd: ghế da,màn hình,thêm tí âm thanh để giải trí nữa thì tuyệt...chúc mừng bác có vợ 2 đẹp wa???

Hạng B2
7/8/09
217
6
0

trancaotri nói:
thật khâm phục bác...em nghĩ sao bác ko độ thêm ít đồ chơi...vd: ghế da,màn hình,thêm tí âm thanh để giải trí nữa thì tuyệt...chúc mừng bác có vợ 2 đẹp wa???
Mấy hạng mục này em để qua giai đoạn II bác àh, giờ phải án binh chờ từ từ bá cả cằn nhằn rồi

Hạng C
20/10/08
603
4
18
47

minhrrrau nói:
Tình hình em N600 đã xong giai đoạn I được gần 1 tháng nay, nhưng hôm nay mới có thời gian chụp và post hình lên. Xe chạy thử được 90 km/h (mừng quá :D), giờ đợi chừng nào rãnh chạy xuống Đồng tháp đăng kiểm sau đó sẽ mần tiếp giai đoạn II
tìm phụ tùng HondaN600 -> cũng đã tìm được một ít, mệt muốn chết ! -> Hàng về!!!
tìm phụ tùng HondaN600 -> cũng đã tìm được một ít, mệt muốn chết ! -> Hàng về!!!

Xe bác Minh đẹp quá hôm nào cho em ngồi ké với bác nhé !

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44

Đẹp lạ lùng mà k chói lóa khekhe, Nhà bác chủ ở đâu vậy, hôm nào cho em chạy thử được không bác, em nó đẹp quá ...

Tập Lái
6/10/10
32
1
8

xe cổ càng nguyên bản càng đẹp bác ah, em kê dép ngồi hong các phần tiếp theo, em mê em xe này từ lâu nhưng chưa bén duyên

Hạng B2
23/2/10
267
96
28
35
Sài Gòn
www.USA2HCM.com

Ôi, khâm phục bác này quá!!
Cho em hỏi tổng thiệt hại về hiện kim + thời gian & công sức đi bác! Mấy cái đó bác tự làm & có người phụ hay ra gara cho ngta làm hết?! Càng nhìn càng mê! Bác mà bán chắc khối người đi mua á!! Nhà em ngay cầu Chánh Hưng, hông biết bác còn ở gần chỗ đó ko? Bữa nào em wa chiêm ngưỡng đc ko ạ?? Em chỉ là sinh viên thui! :cool:

Hạng B2
7/8/09
217
6
0

vinhphucng25 nói:
Ôi, khâm phục bác này quá!!
Cho em hỏi tổng thiệt hại về hiện kim + thời gian & công sức đi bác! Mấy cái đó bác tự làm & có người phụ hay ra gara cho ngta làm hết?! Càng nhìn càng mê! Bác mà bán chắc khối người đi mua á!! Nhà em ngay cầu Chánh Hưng, hông biết bác còn ở gần chỗ đó ko? Bữa nào em wa chiêm ngưỡng đc ko ạ?? Em chỉ là sinh viên thui! :cool:

Gara làm hết bạn àh, mình chỉ tìm phụ tùng thôi, làm được hơn 1 năm rồi, còn chi phí thì mắc cỡ lắm không dám nói ra sợ bà xã biết thì chết :D