Tập Lái
24/12/09
32
0
6
Re:tìm phụ tùng cho honda N600

Bác thật là dân chơi sành điệu, em cũng có thú mua linh tinh trên ebay rùi phải gửi về Mỹ, rồi từ Mỹ về đây. Lúc ban đầu nhìn con xe của bác thấy ớn quá, gặp mấy ông thợ lười chắc cũng bỏ qua luôn quá, bái phục bác mần mò đi tìm cách làm mới mấy cái lốc nhôm ở xưởng móc áo ..

Hạng B2
7/8/09
217
6
0
Re:tìm phụ tùng cho honda N600

Vài hình ảnh mới cập nhật (05 /06/2010)
Động cơ mới ráp xong đang cho chạy thử, tiếng máy nổ lạch bạch giống mấy chiếc ghe ở miền Tây, bác nào có kinh nghiệm về xe này (nhất là bác Mr. Thiet) tư vấn giúp em máy nổ như vậy có ổn không nha. Cảm ơn mấy bác nhiều
tìm phụ tùng HondaN600 -> cũng đã tìm được một ít, mệt muốn chết ! -> Hàng về!!!

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=7P5Wki9DzSM[/tube]

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=cz0OlT7lPNQ[/tube]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
2/5/08
215
2
18
Re:Hàng về

Nhìn xe bác Minh r râu em lại thấy mê. Các Bác ngó nghiêng thấy em n600 nào bán chỉ giùm em với nhé. Em thấy có nhiều người bán N360 nhưng em sợ máy nhỏ quá đi không có ổn.

Thanks các bác
Em là Đức: 0905598688

Hạng B2
4/1/08
282
5
18
44
TP. HCM

Nghe tiếng máy xe bác Minh phê thật, lại ghiền nữa rùi hehe, bưa nào bác cho em nghía nó 1 phát nha số DĐ: 0903350781- Long

Hạng B2
7/8/09
217
6
0

tigerII nói:
Nghe tiếng máy xe bác Minh phê thật, lại ghiền nữa rùi hehe, bưa nào bác cho em nghía nó 1 phát nha số DĐ: 0903350781- Long
Các bác cứ tự nhiên nghía, xe vẫn ở gara thằng bạn thân, có sơ đồ đường đi ở trang 4 nhé.

Hạng B2
2/5/08
215
2
18

cái ảnh chụp ngày đầu đến giờ suýt soát 1 năm roài bác minhrrau nhỉ. Bác kiếm giúp em 1 cái N600 nữa đi. Ngắm xe bác em thèm roài.....hehe

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/8/09
217
6
0

hyundai_starex nói:
cái ảnh chụp ngày đầu đến giờ suýt soát 1 năm roài bác minhrrau nhỉ. Bác kiếm giúp em 1 cái N600 nữa đi. Ngắm xe bác em thèm roài.....hehe

Uh nhỉ, gần 1 năm rồi... sao nhanh thế.

Mình không phải là dân chuyên về xe, nên hyundai_starex nói kiếm giùm 1 chiếc chắc mình thua, chiếc N600 đến với mình một cách rất tình cờ, "xe tìm người" chứ không phải "người tìm xe". Hôm ngồi nhậu với mấy thằng bạn có thằng nói nhà có chiếc xe hơi cũ để chật quá, mấy ông ve chai đang trả 8 triệu, thật ra mình chẳng biết đó là xe gì nhưng trong lúc vào mấy chai mới nói giởn "giờ 5 triệu bán không", ai dè nó bắt tay luôn. Lúc đó củng lo lắm lấy xe về không biết làm gì, sửa ra sao, rồi mua phụ tùng ở đâu, cũng may có một thằng bạn có cái gara sửa xe, và nó chấp nhận hy sinh cái chuồng gà trong gara cho xe mình "trọ" miển phí, từ lúc về gara nó lúc nào rảnh rổi nó mới mò tới chiếc này, giờ gần 1 năm rồi, chắc cũng sắp xong...nhanh thật!

Hạng B2
2/5/08
215
2
18

minhrrrau nói:
hyundai_starex nói:

Uh nhỉ, gần 1 năm rồi... sao nhanh thế.

Mình không phải là dân chuyên về xe, nên hyundai_starex nói kiếm giùm 1 chiếc chắc mình thua, chiếc N600 đến với mình một cách rất tình cờ, "xe tìm người" chứ không phải "người tìm xe". Hôm ngồi nhậu với mấy thằng bạn có thằng nói nhà có chiếc xe hơi cũ để chật quá, mấy ông ve chai đang trả 8 triệu, thật ra mình chẳng biết đó là xe gì nhưng trong lúc vào mấy chai mới nói giởn "giờ 5 triệu bán không", ai dè nó bắt tay luôn. Lúc đó củng lo lắm lấy xe về không biết làm gì, sửa ra sao, rồi mua phụ tùng ở đâu, cũng may có một thằng bạn có cái gara sửa xe, và nó chấp nhận hy sinh cái chuồng gà trong gara cho xe mình "trọ" miển phí, từ lúc về gara nó lúc nào rảnh rổi nó mới mò tới chiếc này, giờ gần 1 năm rồi, chắc cũng sắp xong...nhanh thật!

hì hì, nhìn date trên ảnh em cũng đoán bác không fải "dân" chuyên nghiệp mua bán xe. Nhưng bác dọn xe em thấy pro quá. Khâm phục bác! Em nghĩ có bệnh cứ vái tứ phương thôi. Thấy bác dọn xe mà em thèm. em khoái khoái form hoda đó nhưng N600 hiếm ghê, thấy các bác bán 360 là nhiều em cũng muốn vác về 1 em nhưng: Chỉ lo dung tích xy lanh gần bằng cái xe 2 bánh nó kéo ì ạch....
Túm lại là bác hoặc có bác nào biết ai bấn N600 chỉ giùm em nhé. Nếu cưới được em N600 về chắc em sẽ làm phiền bác minhrrau nhiều nhiều đấy ạ
Thank
Đức 090.559.8688

Hạng B2
20/10/08
349
1
18
47

Em cũng là người mới không biết gì về xe cả ! Cũng đang tham khảo muốn lấy N360 nhưng đang lưỡng lự đây bác huyndai_starex ah !
Mà thấy bác Mr.Thiết nói thì N360 cũng chạy tốt nhưng phải làm kỹ máy ngay từ đầu ! muốn chơi nhưng nhìn thấy bác Minhrrrau mà mệt .................................