Tập Lái
18/11/13
18
0
0
Thuc ra thi hang xe nao cung vai lan mac loi nay loi no...van thu hoi xe thuong xuyen tren the gioi...tu hang re tien toi mac tien. Ca nhan toi thay rang chuyen ve loi hop so DSG cung tam chap nhan duoc,neu nhu VW biet cach giai quyet thoa dang cho khach hang....chi co dieu la thoi gian cho doi de giai quyet lau qua....xe nam o q12 gan mot tuan roi....buon qua di...

Hạng B2
30/9/07
262
11
18
sai gon
Người đồng cảnh ngộ ??.
Bà nhỏ em nằm đó gần 2 tuần rùi.
Thế bác Xỉro - do đã nhận được bệnh án và hướng khắc phục chưa?

Cheers!

Tập Lái
18/11/13
18
0
0
Da chua thua bac...phai nam cho cac sep hop va giai quyet...kg biet cac sep hop toi bao gio moi quyet dinh...

Hạng B1
2/7/13
94
0
0
Khách hàng, luôn sốt ruột vì ''vợ'' đang đau yếu và chờ hội chẩn để xử lý
Và mình nghĩ đại diện thương hiệu cũng đang phải rất căng thẳng bởi sản phẩm do mình phân phối không may lại trục trặc.

Đau thì cũng đã rất đau, bệnh tình thì cũng phải xử lý thôi. Hy vọng các bác chia sẽ thêm chút chút và vượt qua sóng gió này để rồi cùng hòa nhịp "ôi Sci - Ro -Co'' yez. Mãi một tên gọi - mãi một phong cách
các bác nhỉ.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
GTI13 nói:
Về góc độ cá nhân, nếu các bác nào đang sử dụng xe có trang bị DSG 7 cấp thì chúng ta nên ngay lập tức vô hãng thay ngay dầu số. Không thể chờ đợi hơn nữa. Em khuyên chân tình.
cái này là chủ xe yêu cầu thì hãng mới thay hay định kì thay nhớt là hãng thay rồi bác??

Hạng B1
2/7/13
94
0
0
Undertaker nói:
GTI13 nói:
Về góc độ cá nhân, nếu các bác nào đang sử dụng xe có trang bị DSG 7 cấp thì chúng ta nên ngay lập tức vô hãng thay ngay dầu số. Không thể chờ đợi hơn nữa. Em khuyên chân tình.
cái này là chủ xe yêu cầu thì hãng mới thay hay định kì thay nhớt là hãng thay rồi bác??
Minh lien he roi, hang dang nhap loai dau moi. Loai cu khong dung nua.
Khi dau ve thi cac bac chu nha minh nen ''dam dau'' vao thay ngay. Khong doi cho gi het.
Em dang rat quan tam mon nay. Co gi em cap nhat update moi nhat de cac bac tien theo doi.

Cheers!

Hạng B2
9/11/06
101
5
18
Red scirocco nói:
Thuc ra thi hang xe nao cung vai lan mac loi nay loi no...van thu hoi xe thuong xuyen tren the gioi...tu hang re tien toi mac tien. Ca nhan toi thay rang chuyen ve loi hop so DSG cung tam chap nhan duoc,neu nhu VW biet cach giai quyet thoa dang cho khach hang....chi co dieu la thoi gian cho doi de giai quyet lau qua....xe nam o q12 gan mot tuan roi....buon qua di...
Ui gần 1 tuần thì chưa có đâu bác....trc khi có thông báo này thì bình thường là 3 tuần mới Ok b nhé