Tập Lái
12/7/12
31
2
8
Em O Danang co a e nao tot bung mua giup nhot hop so gui ra ngoai nay cho e ko a? vi dieu kien ko the mang xe vao Sg bao duong duoc , vui long inbox cho e so dt e se goi lai cam on a e rat nhieu.

Hạng B1
2/7/13
94
0
0
mini mini nói:
Em O Danang co a e nao tot bung mua giup nhot hop so gui ra ngoai nay cho e ko a? vi dieu kien ko the mang xe vao Sg bao duong duoc , vui long inbox cho e so dt e se goi lai cam on a e rat nhieu.
Gửi hàng thì quá đơn giản bác ah.
Nhưng phải vào hãng để online update phần mềm nữa sau khi thay dầu. Nên tốt nhất bác sắp xếp đưa xe vào hãng thôi.

Còn không bác đợi hư luôn rồi thuê xe chở vào luôn thể. hichci -

Hạng B2
30/9/07
262
11
18
sai gon
Lần đầu bác thay lâu chưa, chạy được bao lâu thì phải thay lần 2 vậy.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
discovery966 nói:
Xe em đang thay bộ đkhs lần 2 đây.ko biết sang tuần có xong ko.hix
Bác đã thay nhớt hộp số chưa? Thay rồi vẫn bị hả bác?
Tết này đi về Miền Trung thấy lo quá, cái xe chạy mà cứ lo nằm đường hoài

Tập Lái
23/4/09
22
0
0
Xe em thay bdk hs tháng 8 xong đi đến tháng 10 lại có hiện tượng vào số bị giật và kêu loẹt xoẹt em mang lên 17 Phạm Hùng ở Hà Nội thì các bác thợ của hãng bảo xe có hiện tượng thật nhưng cắm vào máy thì ko báo nên anh cứ đi đi lúc nào hỏng em sẽ thay cái khác còn kêu loẹt xoẹt thì là bị hỏng bánh đà phải thay mất tầm hơn 30trieu.nhiwng em ko thay mà về đem đi vệ sinh thì hết kêu nhưng xe lại báo lỗi ko đi dc em lại mang lên hãng thì các thợ bảo hỏng bdk hs đợi đặt hàng 3 tuần.sau 3 tuan em goi lên hãng thì bác Quân ở hãng bảo hàng về rồi để em mấy hôm em làm cẩn thận cho a.em ok xong thì chiều Quân gọi lại bảo hãng gửi nhầm bdk hs của xe Tigua nên a đợi em hơn 1 tuần hãng gửi về em thay.bác nói thế em đành chấp nhận và đến sáng hôm sau Quân gd bảo bên Đức từ chối ko bh bộ dkhs cho em vì đã động chạm vào rồi.em bảo chỉ tháo vệ sinh bánh đà thôi ko động vào bdkhs nhưng các bác trên 17 Phạm hùng từ chối bh.em ko hiểu các bác vw làm ăn kiểu j nên em vào đây nhờ các các tư vấn cho em ko bg phải bỏ tiền 72 triệu thì ko dc vì lỗi này là do hãng sx .em biết ngoài hn là pp lại cho vw trong sg.các bác tư vấn cho em cụ thể nhé chứ sặp tết rồi mà xe em vẫn nằm trên 17 Phạm hùng

Tập Lái
12/7/12
31
2
8
xe của các bác bị như vậy khi đã chạy được bao nhiêu km rồi vậy? xe e chạy được gần 20k nhưng phải qua tết mới đem xe vào sg lam được.

Hạng B2
30/9/07
262
11
18
sai gon
Bác cứ yên tâm mà chơi, VW đã có cách khắc phục rồi.

Chạy phê lắm bác ơi, C200 và 320 ( trước F30) chạy cũng không hơn đâu.

Anh em Service bên VW cũng tốt lắm.

Cheers!