Hạng C
13/1/07
835
0
16
Cảnh báo mua bán đem về OS mart dưng mừ xong nhớ đem về đây rửa nha:).Định xui Chiến lấy em Forester màu cam chơi đồng phục sự kiện lớn OS cho nó máo nuôn mà có 2.0 à,thui máy mạnh tí nữa cho chắc cú.À,đi chuyến này về mà kết em 4x4 này thì giữ 2 năm sau quất chuyến Pari luôn nhe Chiến.

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
Lại 1 người nữa giống như tôi , tương lai thật đen tối , 1 người cùng chung số phận :D:D
Ps : QuangTin : bảo dưỡng xe ở đâu hả ?

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Hic, nghe Tibet là thèm rớt dãi thấm mấy cái khăn chưa hết nè huhu.

@KK: Forester ngon à nha, X3 nó ko hợp với dáng kk nhen.

Chú Tín còn nợ anh thùng Ken thương vụ PS năm ngoái, mau trả đi ku.

Hạng D
IV4705 nói:
Hic, nghe Tibet là thèm rớt dãi thấm mấy cái khăn chưa hết nè huhu.

@KK: Forester ngon à nha, X3 nó ko hợp với dáng kk nhen.

Chú Tín còn nợ anh thùng Ken thương vụ PS năm ngoái, mau trả đi ku.
Ac...thui đợi kaka múc Forester thì em trả luôn cho gọn nhé :D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
2zzzâa. ...giá cũng hơn 1 chai. To. .. ..lại phải múc sơm bi giờ. .(là qua sớm luôn, tính ra đến tháng 7 là mất hết mấy chuc chai tiền lãi nh) rùi ....mắc công đi gủi xe. ... Lại phải si nghĩ coi seo đã!

Thôi thì. ..cứ bữa nào test drive cái coi nò seo đã rùi tính típ.

Hạng D
Hehe gửi xe nếu kaka ko có chỗ gửi thì bao kaka để xe ở nhà em nhé, vô tư :D Mấy chục chai thì nhằm gì, deal mấy chục chai đó cho kaka nhé, quan trọng là kaka thích đặt cọc giữ xe thôi, đầu tháng 3 thanh toán lấy xe, ko nhanh thì em nó ra đí đó

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
quangtin nói:
chauli nói:
Lại 1 người nữa giống như tôi , tương lai thật đen tối , 1 người cùng chung số phận :D:D
Ps : QuangTin : bảo dưỡng xe ở đâu hả ?
hahaha quên con PS :p Anh ra 264 Trần Hưng Đạo Q.1 bảo dưỡng bình thường nhé.
Nghe giang hồ đồn ở Trần Hưng Đạo phục vụ No Good mà Tín . bữa e noi đâu Q.7 là chỗ nào ????

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Thông báo họp mặt thành viên chuyến Tây Tạng bàn bạc các vấn đề liên quan đến chuyến đi.
Vậy anh em nào định tham gia có mặt lúc 16 giờ ngày 24/2 tại MAIA Lounge & Cafe. 74 likes. Restaurant/Cafe. R2-1 Hung Phuoc 2, Bui Bang Doan Street, Phu My Hung, District 7, Ho Chi Minh City.