Hạng C
13/1/07
835
0
16
Ý tưởng manh nha sau chuyến caravan Vietnam_Malaysia đã thành hiện thực.Trang otosaigon.com đã chính thức tổ chức chuyến caravan Vietnam_tibet với chiều dài khoảng 15.000km cho 33 ngày đi và về.Vì là lần đầu tiên các thành viên và ban điều hành tổ chức hình thức caravan nên rất cần nhiều thông tin và kiến thức từ anh em thành viên tham gia..Anh em theo dõi thông tin từ link dẫn được đính trên đầu trang OS,một số thông tin em tìm hiểu thêm:
-Độ cao nhất mà xe đến được là gần 5.500m.
-Nhiệt độ trung bình tháng 7(thời điểm đoàn OS đến) là 15 độ C.
-Áp suất không khí chiếm 60%.
Một số thông tin sơ khởi gởi anh em cuồng chân đam mê bờ bụi của hội,hẹn uống cốc trà nóng dưới chân Everest với anh em.(chắc cũng không nóng mấy khoảng 6,7 chục độ nước sôi rùi :)).

Hạng C
13/1/07
835
0
16
Qua vài buổi hội ý của hội tại Út Trang và trà chanh chém gió tuy có kết thúc hơi sớm khoảng 01-02 giờ sáng sơ khởi các đồng chí chủ chốt trong chuyến Malaysia có quyết tâm cao nhất.Vậy đề nghị các bác các mợ sau đây chuẩn bị gom "cá" đến 28/02 tới chở lên trụ sở OS nộp :bác haichien,mợ hoacodai,bác hamvuiti,bác sonata8x,gia đình bác chauli,mợ mimo và em.
Các bác đang thèm thuồng lưỡng lự :DuyTran,IV4705,sbsc,abcmoto,vuonggiatrang,....còn 30 ngày suy nghĩ nhé.

Hạng D
haichien nói:
@Quang Tèo Chém Gió: cho kaka thuê con Subaru Sport đê. :))
Thực sự mà nói con X3 kaka tính mua đi chuyến này ko ngon bằng con Forester 2.5 turbo đâu, mà mắc hơn nữa. Kaka múc con Forester demo bên em đi cho đã, xong về ko thích nữa thì bán lại thôi, chả lỗ bao nhiêu, biết đâu đi kết thì về đổi con Forester 2014 luôn :D

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
quangtin nói:
haichien nói:
@Quang Tèo Chém Gió: cho kaka thuê con Subaru Sport đê. :))
Thực sự mà nói con X3 kaka tính mua đi chuyến này ko ngon bằng con Forester 2.5 turbo đâu, mà mắc hơn nữa. Kaka múc con Forester demo bên em đi cho đã, xong về ko thích nữa thì bán lại thôi, chả lỗ bao nhiêu, biết đâu đi kết thì về đổi con Forester 2014 luôn :D
zdụ Kaka hả ku :)

Hạng D
29/7/06
1.284
14
38
TP.HCM
quangtin nói:
Ac...tư vấn tận tâm mà la dụ, dụ là chỉ có dụ con PS bạc thôi nhé
a định đi bảo dưỡng PS đây nè ...làm ở đâu Tín ????? móa..ác ghê bán con PS xong trốn qua hãng xe khác luôn :( , đem con bỏ chợ zời :mad::mad::mad: